• Quảng cáo

Hỏi nốt 1 lần nhé

Nơi đây post các báo lỗi bot VDC-Net2E

Hỏi nốt 1 lần nhé

Gửi bàigửi bởi kubjtn91 » Thứ 4 22/05/13 17:20

ad ad giai thích hô là vào game cứ hiện lên dòng .....Packet cua ban bi lôi...bạn hãy vào file character chọn Gropsro và gửi về Unibotsro@gmail.....
cái này làthês nào và có đúng là của unibot k?..mỗi lần hiện lên xong là bị dis luôn.....và chính vì thế nên lần trước tớ đã gửi và bị hack hết đồ
Tài khoản unibot của tớ là anhhuu123..... và nêus như k phải của unibot mà là hacker gửi đc vào bot thì unibot quản lý kiểu j mà bị thế .....và unibot phai hoàn toàn chiu trach nhiêm về việc tớ mất đồ......chứ k thế này bức xúc lắm.....mong sớm sớm giải quyết cho.....đừng có đổ tại máy vì tớ vác máy ra cài lại win rồi mà vẫn bị....
Hình đại diện của thành viên
kubjtn91
Member
Member

Re: Hỏi nốt 1 lần nhé

Gửi bàigửi bởi mrtuxuong » Thứ 4 22/05/13 17:44

Cái này thì đúng là của Unibot bạn à , bạn có gửi như yêu cầu của bot báo thì cũng không ai biết tk của bạn đâu :( , mình cũng nói nhiều vấn đề này rồi cái này không hề gây dis , hâu như tình trạng này chỉ ở những sever không đc ổn định , hay quá tải hoặc hay bị lag thôi , ở những sever tốt thì cái này không xảy ra .
Event tối 20h00' CN hàng tuần trên Page FB Unibot https://www.facebook.com/unibot.net?ref_type=bookmark
yahoo Support uniquebot
Face Support https://www.facebook.com/profile.php?id=100007505643812
mrtuxuong
Moderator
Moderator

Re: Hỏi nốt 1 lần nhé

Gửi bàigửi bởi kubjtn91 » Thứ 4 22/05/13 20:59

vậy ad làm ơn xem dùm tài khoản bot của tớ xem có vấn đề j k......tk: anhhuu123 chứ tại sao chiều gửi đêm mất đồ.....giờ lúc nào cũng hiện cái dòng đấy lên mà hiện lên là dis @@@@ :((
kubjtn91
Member
Member

Quay về Báo lỗi Bot cho Silkroad VDC-Net2E và VDC 3JOB

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Bing [Bot], Google [Bot]1 khách