Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. eunomia
    Chào bạn!
    Lỗi đó là do phần mềm diệt virus của bạn phát hiện UnicodeFullControl.ocx. Bạn tắt hẳn phần mềm hoặc cho file UnicodeFullControl.ocx vào vùng được phép chạy giúp bên mình. FIle UnicodeFullControl.ocx là do 1 số phần mềm diệt virus phát hiện nhầm.

2. eunomia
    Lỗi này bạn khắc phục bằng cách, vào start ---> Control panel ---> add/remove ---> tìm tới auto TNGH remove toàn bộ đi rồi khởi động lại máy tính và cài đặt lại giúp mình

3. trungthanh200235

Admin ơi xem giúp cái, auto thường xuyên báo lỗi trên khi cho nga mi buff (có khi bị khi không), còn mấy chức năng khác thì ok

4. datada
    Lỗi này các bản trước mình đã phát hiện ra khi sử dụng auto ở chế độ "Đánh quái" rồi, ko biết trường hợp của bạn giống như bạn ở dưới không,bạn bị lỗi ở chế độ nào?

5. thanhan32
    auto ban 9 không bán được đồ ban ơi, pet đã bật chức năng bán đồ rồi

6. ngxbac
    Mình cũng bị lỗi này, mong ad fix sớm trong bản tới. Mình cứ tưởng bị keylog.

7. mrtuxuong
    bạn bỏ qua nếu anti báo diệt cái này ko phải lỗi nên ko fix được bạn .

8. luuphong69

Mình dùng win8.1 ko sử dụng được auto ad ơi, ko có chỗ chọn nhân vật :3:

9. ngxbac
    Bạn nháy chuột phải và run as admin xem

10. damancuc
    Bug quái còn rất ít máu thì bot ko đánh nữa ^^ và tự đi tìm quái mới

11. quantan267
    mình cắm auto thì nhân vật toàn đứng im 1 chỗ, chỉ chờ quái ở gần ra thì nó đánh, chứ ko chạy đi đánh quái khác, Admin có thể chỉ mình cách sửa được ko

12. sinvienitbot
    Beta 9 van con bi loi error 6

13. mrtuxuong
    đấy là do bạn xài win7 hoặc 8 chạy = cách click bot , bạn chạy trên useradministrator hoặc user defferent giúp mình <cần tắt UAC mới log đc qua 2 user đấy>

14. datada
    Bạn bị lỗi đó ở chế độ nào? Đánh quái hay Buff cho team?

15. datada
    Chỉnh bán kính lớn 1 chút, chỉnh cài đặt giống chữ ký mình nhé.

16. cutothisao
    cho mình hỏi skill E đánh thường khi đánh quái nó k chịu đánh adm ơi

17. minhhi119
    auto ko tự nhặt cả 2 chế độ nhé bạn ơi

18. namhbnam
    khi để chế độ buff cứ một lúc là báo lỗi error runtime 6, cực kì bực mình

19. datada
    ok bạn, khi bị lỗi nào các bạn cứ nói cụ thể chút, việc fix sẽ dễ dàng hơn.

20. cutothisao
    Trả lời dùm cái đi adm, chỉnh làm sao khi mà dùng hết skill đợi delay nó đánh skill thường bên tay trái thế ?