disbot trong lăng mộ pharaoh và đền thờ Isis

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi somuss, 11/8/12.

1. somuss Thành viên

thể loại : sro của Sroviet.com
    máy chủ : HT1
    Log 6acc bot vào pt train bình thường, khong vấn đề gì
    Mặc job vào đền thờ Isis, bot 6 acc bình thường
    Vấn đề là đánh xong boss thứ nhất sang hầm đánh boss thứ 2 : diss toàn bộ 6 acc bot nhưng không diss nhân vật ( chỉ diss bot thôi )
    Vào lăng mộ pharaoh cũng vậy
    Đánh boss sphinx ko sao
    Vào đánh boss thứ 2 là bắt đầu có vấn đề : 1 là diss bot luôn, 2 là bot không đánh boss mà chỉ đánh crep, 3 là lấy toạ độ xong bắt đầu bot nhưng bot không chạy ( không hiện tượng gì, nhân vật đứng yên , vẫn báo là đã bắt đầu bot và nhân vật không bị diss...)
    Vấn đề là : máy Lap HP1440s core i3 ram 4Gb
    Nếu log acc không thì log 1 pt thoải mái ( không giật, không lag kể cả ở trong thành và máy đã giảm cấu hình tối đa để thuận lợi log nhiều acc , quạt tản nhiệt v..v)
    Nếu log bot thì gặp vấn đề như trên
    Log bằng clientless thì chưa vào được đền thờ Isis và vào lăng mộ pharaoh thì hiện tượng cũng như trên
    Vậy :
    1. Máy của tôi không đủ sức log 6 acc (mặc dù đã tạo 2 user account limited và chạy bot bằng run as ) ?
    2. Bot không hoạt động tốt trong lăng mộ và đền thờ ?
    3. Phương hướng khắc phục ?

Tags:
  2. Comments

3. watermelon
    Chào bạn.đội tester sẽ kiểm tra lại trường hợp này sớm nhất.

4. somuss
    Thanks , check dùm mình cái nhé . Làm nhiệm vụ săn 50 con boss trong lăng mộ để vào tầng 3 lăng mộ mà toàn bị diss thôi. Đi 1 mình thì lâu. Đi pt thì toàn diss nên làm nv gần tháng rồi chưa xong. Hix !!!

5. watermelon
    Lăng mộ iris thì đúng là có sự cố thật,còn lăng mộ pharaoh mình kiểm tra vẫn ổn mà.Với việc săn boss pharaoh cậu thử add bảo vệ lẫn nhau giữa các thành viên xem?Vì mặc định của bot là không ks quái với người khác :(

6. somuss
    thansk ! mình sẽ check thử xem sao

7. somuss
    mình đã check . trong lăng mộ pharaoh không còn diss liên tục như trước ( dù thỉnh thoảng vẫn diss 1-2 acc) . Còn trong đền thờ Isis thì vẫn bị dis như vậy. Mong Admin sớm fix lỗi và trong phiên bản mới sẽ có lệnh clientless cho đền thờ Isis.

8. htsilkroadbn
    Admin kiểm tra lại lỗi bị diss trong điện thờ Isis nha, vẫn bị diss ah, chán không đánh được boss !

9. mrtuxuong
    ^^ vào thường có dis ko bạn , bài nãy cổ lắm rồi .

10. htsilkroadbn
    Vào bình thường k bằng auto thi bình thường, chơi thoải mái c ah, nhưng xài Auto lại bị diss

11. susudang
    tu nhien dissconnect het roi :)) Ad co the huong dan cach tu dong bat Narsun duoc ko a??? Minh ko the lam duoc :))

12. mrtuxuong
    bạn qua tab kỹ năng , sẽ có skill nasrun trong đó và add như skill bình thường .

susudang thích bài này.
  13. susudang
    minh` da~ thu va ko tim thay skill cua nasrun Add a!

14. mrtuxuong
    thế là do bot ko nhận đc nasrun rồi , cho nhân vật cời chuồng mặc mỗi nasrun xem , đôi khi do item ở kho đồ hoặc item mặc trên ng mà item đó bot ko nhận được => nó làm ẩn nasrun .

susudang thích bài này.
  15. susudang
    OK Ad de minh thu? Thanks