Góp ý bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. watermelon SMod

Các game thủ Tiếu ngạo giang hồ có ý kiến gì thì góp ý vào đây nhé, unibot sẽ cân nhắc và nâng cấp theo ý kiến của mọi người.

Tags:
  2. Comments

3. fnddiego02
    Đổi cái Ctrl+F thằng Alt+F đi nhớ - Nhằm chống chiếm bàn phím cho người làm việc sử dụng được chức năng Ctrl+F trên Word,Ecel..webiste.

4. minhhi119
    THÊM PHÍM ~ vào skill vì phím này chỉ đánh skill chính ko chờ thời gian delay thích hợp cho những nguoi train thuong xuyen ko tốn mana

5. pthatung
    Thêm chức năng ép đồ trong túi đồ ô 1-2-3 đầu tiên chẳng hạn :z vì nhiều lúc mua đồ mới mà muốn ép lên bằng đồ cũ rồi mới dùng ấy . :D thank unibot

6. Em_be_hu
    - Thêm tính năng cho tinh chỉnh tự vận công, mặc định của Bot là 50% máu 30% mana, hơi nguy hiểm
    - Lựa chọn bán đồ hơi chuối vì nhiều khi muốn cày tiền, ko cường hóa trang bị nó cứ đầy cả rương, ko nhặt thêm dc vật phẩm phụ ==> chỉnh lại cho bán tất cả trang bị Tinh hoặc Cường hóa
    Chân thành cảm ơn vì Bot này rất tiện dụng

7. lovestoryo0o
    Admin thêm vào chức năng sau khi chết thì chạy lên bãi lại đi :)
    Dạo này nhìu thằng gato PK nhìu quá

Thanks

8. trungthanh200235
    Admin bổ sung chức năng nhặt đồ khi đang train hay hoạt động trong pt. :2:

9. kyniembun
    Mong ơớm có auto giải phong + anh hùng bảng.

Hay hơn nữa thì auto long lĩnh

10. amasike
    thêm auto tự làm nhiệm vụ THiên Hạ Vô Ưu, 1 ngày 50 lần lận, chạy = tay thì hơi nản ;))

11. lovestoryo0o
    Admin ơi xem giúp em với
    Lúc cài đặt Avast nó báo có malware nên ko cài đặt đc :(

12. namhbnam
    Cũng giống mình, avast báo malware không cho cài đặt, bản auto này phần nhặt trong PT vẫn chưa ổn, thỉnh thoảng nó mới tự động đổ thôi, cứ phải tắt auto bật lại hoài. Mình góp ý là auto nên thêm có 1 tính năng đứng yên tại chỗ và tự nộ, khi không còn quái đánh xung quanh tự động đánh skill tay trái ~ để lure quái về.

13. walking271
    các bản trước mình cài bình thường, bản này cũng gặp lỗi y hệt bạn lovestory.

14. datbeodays
    Auto thiếu linh hoạt combo skill

Mình chơi 5D mình rất cần combo skill farm quái đỡ tốn máu . Sao AD ko bỏ xừ cái delays skill đi mà để đánh theo thứ tự như auto ingame ý .

15. trungthanh200235
    Admin chho thêm chức năng ưu tiên đánh người được k vậy, train mà bị mấy thành mất dạy ds khó chịu quá hic

16. oanhon
    Admin sớm thêm chức năng số lần bấm skill mình với. Mình chơi tiêu dao hay ngũ độc. Có skill lúc ra skill phải bấm liên tục nó ra thêm skill và dồn dame T_T. Mình đóng góp ý kiến mấy lần rồi. Mong sớm có ở bản mới

17. damancuc
    Chức năng rất cần thiết mà trong auto của game cũng ko có là tự động chạy về sửa đồ. Trong game nếu ko có pet sửa đồ thì nghỉ . Thêm đc mấy cái bot làm nv hằng ngày lặp đi lặp lại nữa thì quá ngon rồi .

18. damancuc
    Mới phát hiện thêm lỗi nữa là chưa tự động cho pet ăn vật phẩm tăng độ trung thành. Nếu hết độ trung thành gọi pet ko ra , và bot cứ đứng gọi pet => chết. Cần bổ sung tự động mua vật phẩm hỗ trợ nếu hết .

19. boy0110
    Mình thì góp ý là thêm chức năng bán vật phẩm " tinh" giống như auto game vì thường mình cày tiền khóa. mỗi lần đi phụ bản tốn tiền khóa để mở rương cuối. Để cường hóa lại tốn bạc quá. Mong AD sớm ra thêm chức năng đó :)

20. mrtuxuong
    ok , các bạn cứ góp ý mình sẽ cập nhật các ý kiến để báo cho nhóm .

21. t34lavar
    admin thêm chức năng pet tự sửa đồ.