[Help] Cách để bot tự động xếp đồ trong túi 3Job Net2E

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi minhhieu92, 23/1/17.

1. minhhieu92 Thành viên

Như tiêu đề, em đã bỏ dấu tick ở ô "Tắt chế độ tự động sắp xếp đồ" nhưng bot chỉ xếp đồ trong Kho và Pet, không tự xếp đồ trong hòm đồ cá nhân.
    .
    Các bác chỉ em set bot để nó tự xếp trong hòm đồ cá nhân với.
    .
    .nhiều lúc chuyển máu với mana từ pet sang người nhìn đơn vị toàn 1-2 bình mà nó ko xếp lại, thành ra rất tốn ô chứa.
    Thanks!

Chỉnh sửa cuối: 23/1/17
    Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
  4. minhhieu92
    của em nó như này là ko lỗi font phải ko ạ?

5. mrtuxuong
    như ảnh là bot bình thường ko lỗi

6. minhhieu92
    Nhưng em bị lỗi font khi bật game ko bot lên như này, ad giúp em khắc phục với.
    Dùng Multi Client tải của unibot.net thì mới bị. Bản gốc của Net2E không bị lỗi font như này

7. test
    Tắt chức năng "Tắt chế độ tự động sắp xếp đồ" nhưng BOT vẫn không tự động sắp xếp đồ, chỉ tự động sắp xếp đồ trong kho nhân vật và trong kho G. Do đó khi bật chức năng chuyển đồ từ pet sang người, nó cứ trải hết ra, nhặt được 1 cái nó cũng chuyển, và khi chuyển sang thì không dồn vào, thành ra chiếm hết khoảng trống trong hòm đồ --> 1 tí là đầy cả hòm đồ nhân vật và hòm đồ pet. Chán thật!
    Không khắc phục được sao ADmin ơi?!

8. minhhieu92
    Cùng một nỗi niềm với bạn này AD giải quyết giúp với ạ.

9. mrtuxuong
    cái này dễ mà bạn qua tab bảo vệ bỏ tích ở ô ''tắt chế độ tự động sắp xếp đồ'' thử nhé bạn

10. minhhieu92
    AD ko đọc hết rồi, mình đã trình bày cụ thể ở pic #1. Mình ko phải người mới dùng bot

11. mrtuxuong
    vậy bạn chờ bản sau nhé sắp có rồi bên mình đang code lại 1 số thứ cho tương thích với những lần update mới của vdc .

12. minhhieu92
    Bot vẫn ko tự xếp đồ ở túi đồ cá nhân nhé ad ơi. Lỗi từ lâu lắm rồi

13. mrtuxuong
    ok bạn để m kt nếu lỗi m sẽ fix ở bản sau, còn cái lỗi font ở game kia thì bạn dowload cái font từ game về cài là hết nó ko phải lỗi bot .

14. minhhieu92
    Hi vọng AD ko lỗi hẹn vì AD đã bảo chờ bản sau 1 lần rồi. thanks ad