Hướng dẫn cài đặt sử dụng unibot và chức năng clientless mới

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi Tester Support, 8/12/14.

1. Tester Support Administrator

Hướng dẫn cài đặt sử dụng unibot và chức năng clientless mới nhất

Phần 1
    [youtube]rJNiVDFWoCY[/youtube]​

Phần 2

[youtube]O0vhd8uAGf4[/youtube]​

các bạn có thắc mắc gì cứ post lên đây,mình cắm bot 1h là chẳng thấy diss gì buff bar vẫn bình thường ngon lành :5: :5: :5:
    video còn nhiều thiếu xót mong các bạn góp ý :13: :13: :13:

Link xem video FULL HP
    Phần 1: https://www.youtube.com/watch?v=rJNiVDFWoCY

Phần 2: https://www.youtube.com/watch?v=O0vhd8uAGf4

Tags:
  2. Comments

3. vipthisao
    Re: Hướng dẫn cài đặt sử dụng unibot và chức năng clientless

đã làm theo hướng dẫn nhưng không ok . mình làm đến bước login client thì nó báo lỗi này không biết vì sao xin cho lời giải thích xin cảm ơn không sai bước nào cả .

4. Tester Support

nếu bạn mún log clientless thì bạn phải tích vào kích hoạt chế đồ clientless nhé

5. Tester Support

để được log clientless được bạn cần vào thư mục chứa bot nhấn vào UniBotSroPrivate.exe để mở chứ đừng mở bot ở ngoài deskop
    C:\Unibot.net\Unique Bot SRO Private

6. vipthisao

clientless đã chọn nhưng vẫn bị vậy là sao

7. Tester Support

zậy là cái này là do bạn rồi..ko pải do bot nhé...mình đang dùng bản hiện tại của bot 1.2.7

8. vipthisao

vai ca tra loi gio lai la do ban roi vkl tra loi the thi ho tro lam loz gi nua vkl hoi bao loi gop y thi toan tra loi dau dau kieu khong biet deo biet code bot co phai phat trien khong hay mang dau ve sua xong dem ra TMH da lay tien thien ha thi len co trach nhiem chut chan vkl

9. mrtuxuong

nhiều sro ko thể login được clientless đâu bạn hiện tượng điền thôn tin ở bảng xong click đồng ý sẽ ko thấy hiện gì

10. Tester Support

vậy bạn cho mình hỏi....mình làm video hướng dẫn...log clientless bình thưởng ..vẫn ở bản 1.2.7...tại sao bạn ko log đc..ko pải vấn đề là do máy bạn ak

11. anhthinh94

mk tải bot về cài đặt.khi chạy thì cả ở ngoài lẫn trong đều báo lỗi " has stopped working" máy không có bị sao.giúp vs

12. mrtuxuong

- nếu bạn biết repair win bằng usb thì cái này rất đơn giản còn fix lỗi này thì thực sự rất mất time, mình có thể cung cấp cho bạn đầy đủ thông tin để bạn chỉ việc làm và cần 1 cái usb 4-8GB tùy xem bạn đang sd win gì?
    - lỗi này do rất nhiều vấn đề nhưng đa phần do xung đột phần mềm, ... V...V.... (gu gồ với từ khóa bên trên bạn sẽ hiểu)

Ps: nếu cần hỗ trợ về repair win or boot win bằng usb thì cứ lh yh bên dưới nhé :)

13. btbibau02

bạn cho mình hỏi sao mình đang đứng trong Map AP và không thể login Clientless mà ở ngoài thì vẫn có thể login bình thường. Mong bạn giúp mình.

14. Tester Support

bạn cho các ac vào AP đứng trc rồi out ra log clientless nhé

15. longhungtl

bao h moi up skill 130 the ADmin! minh dung` skill qua' 120 toan bi bat.

16. Tester Support

bạn chơi sv nào.... bạn vào http://unibot.net/phangiai để down data cho sv bạn nhé

17. vuthat
    Mấy cái clip cài đặt ko xem đc bạn ơi? mình down về cài đặt khi log nó cứ báo ở ngoài là đăng nhập thất bại, kiểm tra lại usename hay pass là sao thế bạn? (mình đăng nhập bằng ID và pass của game đúng ko bạn?)

18. mrtuxuong
    mai bạn pm yh uniquebot mình qua teamviewer xem, tầm 10h sáng đổ đi pm lúc nào cũng đc tới 5h chiều nếu tối mới onl được thì xem bên dưới có link FB mình đấy add vào rồi pm nhé

hung12146882 thích bài này.
  19. 01685289334
    This message by 01685289334 has been removed from public view. Bị xóa bởi 01685289334, 23/5/16, Lý do: đã cài được bot.
    23/5/16 Show
  20. hung12146882
    This message by hung12146882 has been removed from public view. Bị xóa bởi hung12146882, 4/12/16, Lý do: chua xong.
    4/12/16 Show
  21. hung12146882
    Mấy cái clip cài đặt ko xem đc bạn ơi? mình down về cài đặt khi log nó cứ báo ở ngoài là đăng nhập thất bại, kiểm tra lại usename hay pass là sao thế bạn? (mình đăng nhập bằng ID và pass của game đúng ko bạn?)
    minh cung gap hien tuong nay nhung ko biet su li the nao ai giup voi

22. phantuyen1990
    mình log clientless sao nó toàn báo là điền username ko vậy bạn

23. linhdanhthe
    AD ơi cái video nó bị hỏng rồi