Hướng dẫn log 8 acc SRO trên win 7

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi tntiam, 23/3/14.

1. tntiam Thành viên

Kể từ khi VDC update lên phiên bản 125 nghìn lẻ 1 đêm thì không log được nhiều acc như bình trước đây nữa. Mình lên nhiều trang diễn đàn khác đọc hướng dẫn nhưng không yên tâm vì có thể bị keylog về sau sẽ mất đồ. Rất mong Admin sẽ hướng dẫn cho mình nhiều người chơi khác để log được nhiều acc giống trước đây. Thanks!

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
    win7 bạn tắt UAC > tạo userstandand là xong , log bao nhiều tùy máy .

4. tntiam
    Có được đâu. Chỉ log được 1 acc duy nhất thôi. t thử rồi mói post bài lên hỏi đấy chứ.

5. tntiam
    OK. Mình làm được rồi. thanks nhé.

6. ph0ngl0nl0ng
    tắt UAC là sao vậy bạn

7. mrtuxuong
    bạn vào Start thanh Search gõ UAC kéo thanh day xuống cuối cùng và reset lại máy .

8. emchiu1
    Sao e k log đc nhiều acc vậy ad.trc log đc từ núc cài lại win k sao vào đc.mấy lần còn lỗi game k chơi đc lại phải cài lại game..nản quá....ad chỉ e ms.thanks. :6:

9. mrtuxuong
    làm như mình bảo ở trên là tắt UAC > tạo user standand < nếu bạn sd win7 > còn XP thì dễ ban chỉ việc lên google Search

thaothuy1 thích bài này.
  10. heocon002s
    cho tôi xin cai line less như truoc y

11. mrtuxuong
    chỉ có link hướng dẫn thôi bạn viewforum.php?f=16 , chứ link trc là ntn bạn ?

12. kvt3011
    help khan cap cac bac giup e vs

có ai giúp mình vs minh sài win7 32bit .ma chi log dc 1 ac sro minh thu rat nhiu cach nhung ko the log dc ac thứ 2 minh thu sai uesr limit cung ko dc ai bit chi minh vs

13. mrtuxuong
    Re: help khan cap cac bac giup e vs

bạn cài đủ nhưng thứ cần cài như
    1, multi client link dowload viewforum.php?f=17 bạn chơi cái nào thì chọn vào mục đó mà dowload multi
    2, tắt UAC <để sử được Run as User>
    3, tạo user standard <để login được nhiều acc , cách sử dụng SHIFT + chuột phải icon bot>

14. phamhungdung
    ai login nhiều acc = Uni trên Win7 ko dc Alo 01242 271 625 mình hướng dẫn cụ thể cho nhá

15. resbun101
    This message by resbun101 has been removed from public view. Bị xóa bởi mrtuxuong, 1/4/16.
    31/3/16 Show
  16. thaothuy1
    hien tai minh` dung win xp sao chi log duoc 3acc vay. co log dc huon nua k ad chi minh` voi'

17. mrtuxuong