Không khởi động được game

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi hangjesang, 7/10/11.

1. hangjesang Thành viên

Cài UB xong xuôi chỉ luôn đường dẫn cho sro_client rồi khởi động game nhưng chỉ chạy được đến XTrap rồi tự tắt luôn, không vào được game, xin admin xem lại dùm em cái

BÀI LIÊN QUAN

Tags:
  2. Comments

3. eunomia
    Bạn check lại xem đường dẫn sro_client có đúng ko. Có khi bạn để nhầm đường dẫn là nó báo lỗi như vậy

4. hangjesang
    Đường dẫn đúng, em thử chạy game từ sro_client thì vẫn vào được game bình thường, em đang dùng win 7, mong admin chỉ dẫn

5. eunomia
    Bạn có thể chụp lại ảnh cho mình đường dẫn đó được không. Và bạn vào trong thư mục Unique Bot vào tiếp thư mục character và tên bạn đặt config sau đó xem file sro_client.ini xem có đúng với đường dẫn đó ko nhé. Đối với windows 7 bạn nên chay ở quyền limit nhé

6. hangjesang
    Dear bác Eunomia,
    Như em trình bày là khi khở động game từ Bot chỉ chạy đến phần step1..2..3 của Xtrap rồi đứng luôn nên không chụp hình được bác ơi.

7. eunomia
    Bạn chụp cho mình cái đường dẫn của silkroad bạn đang chạy và bạn chụp cho mình cái hình ảnh sro_client.ini trong thư mục character --> tên config của bạn để mình check cho bạn nhé

8. hangjesang
    Đây xin bác xem giúp

9. taisao12335
  10. hangjesang
    Admin bó tay rùi sao? thấy dân chúng vẫn chạy unibot ầm ầm mà tủi quá, hichic

11. Link
    Win 7 bạn để chế độ bảo mật cao oài, bạn làm theo các bước sau đây để bỏ đi nhé:

Vào Control Panel -> Chọn User Account and Family Safety -> Chọn tiếp User Account -> Chọn Change Your User Account Control Settings (dòng cuối cùng) -> bạn kéo thanh cuộn xuống dưới cùng (Never Notify) sau đó chọn nút OK và khởi động lại máy tính nhé !

12. hangjesang
    Đây thưa admin, máy em chưa bao giờ tắt never notify hết(vì có mấy cái warning rất bực mình)
    Đã test trên winxp phát hiện ra lỗi(sẽ up ảnh cho admin xem xét sau), vì win 7 khi phát hiện ra lỗi chương trình sẽ tự close chương trình đó. Tks Admin!:D

13. hangjesang
    Đây là lỗi check trên win xp, mong admin xem xét dùm, tks

14. watermelon
    Bạn vào game bình thường ko qua bot xem có bị không?

15. hangjesang
    Vào and bot bằng các Bot khác vẫn bình thường admin ơi :?

16. idvip8888
    Hix Tôi Dùng WinXP Đăng Nhập Vào Game Được Vài Giây Là Dis à Po Tay Down Đi Down Lại Vẫn Bị Thế Ko Hiểu Admin xem Lại Dum Hix

17. idvip8888
    Hix Tôi Dùng WinXP Đăng Nhập Vào Game Được Vài Giây Là Dis à Po Tay Down Đi Down Lại Vẫn Bị Thế Ko Hiểu Admin xem Lại Dum Hix

18. watermelon
    Cậu thử tắt anti đi rồi vào lại coi?

19. idvip8888
    Có anti đâu chẳng hiểu lỗi fire gì lun

20. boy9xpro2011
    các bạn dùng win 7 chú y cho : phai kik chuot phai vao bot rui chon "run as administrator" nếu hok sẽ hok vao` dc bot đâu ;)

21. co755s
    Mình nó báo là không thể kết nối được mặc dù đã làm mọi cách như các bạn bày cho. Giúp mình với nhé.

Uploaded with ImageShack.us