Không khởi động được game

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi hangjesang, 7/10/11.

1. acekiller281
    kai bảng beta 2 cũng tốt rùi kai bảng mới lỗi tùm lum hit ah, admin hướng dẫn kai đó máy của mình để sẵn chế độ zạy rùi. khi vào game chay xtrap xong 1 lúc thì nó hiện bảng lỗi nì nì

2. materkiss
    sax! do ko đọc kỹ mục lên mình nhầm: minh dùng win XP2, mình mới tải UB beta4 về. đã cài đc, kết nối thành công với server, góc màn hình đã hiện UB, minh khởi động và chọn sro_client.exe, nhung chỉ chạy đc X-TRAP là dừng luôn. mình không hiểu nguyên nhân, trong khi đó mình đã gỡ bức tường lửa, và các pm diệt vi rút. mong AD va MOD giúp đỡ cho minh BOT đc. THanks. P/S: mình đăng kí thành viên sao ko đc nhỷ. minh đang mượn acc.

3. DEino
    trước mình cũng bị lỗi nhu acekiller mà mấy hôm gần đây unibot lại báo không kết nối được sever là sao :?:
    ai chỉ giúp mình với

4. watermelon
    -Cậu quét virus cho máy rồi cài lại bot nhé,chú ý xoá bản bot cũ trước khi cài bản mới

5. chjchjlove91
    mình cũng dùng win 7, khi đăng nhập game bằng bot thì nó chạy x-trap xong hiện ra bảng như thế này là sao hả admin, giúp mình với

6. maiyeu060189
    Troi ! Hom nay game bao tri thi sao vao duoc. Admin hi huc tra loi, gamer thi tich cuc hoi. =)). Bo tay 2 nguoi nay.

7. chjchjlove91
    cái lỗi này với bảo trì thì liên quan gì nhau, bảo trì vẫn vào đc cái màn hình đăng nhập cha, nguy hiểm

8. watermelon
    Cậu cài lại bot nhé,chú ý cài đủ các thư viện đi kèm với nó nữa.

9. chjchjlove91
    cài lại nhiều lần rồi mà vẫn hiện lỗi này là sao nhỉ:-s

10. khanhvuong
    Minh Run as thi bi loi nay ? Ai biet Chi minh sua loi voi..Cam on....createprocesswithlogonw failed with error 1326

11. khanhvuong
    AD oi Chi em sua loi gap di?

12. mrtuxuong
    chụp ảnh đi bạn .

13. nguoihammo
    so ban quen la..luc nhap Ip sever..ban Chon Dang Nhap sever khac..roi moi nhap IP sever do vao.minh so ban quen phan do hj

14. dungbetion
    Đường dẫn đúng, em thử chạy game từ sro_client thì vẫn vào được game bình thường, em đang dùng win 7, mong admin chỉ dẫn
    | máy dánh bài
    | dụng cụ choi bài