lỗi nhặt đồ

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi hsbacgiang, 29/10/15.

1. hsbacgiang Thành viên

mình set bot nhặt đồ nâng cao chỉ nhặt những thứ cần thiết nhưng 2 ngày gần đây bot tự nhiên nhặt tên, vạn linh dược và cả những tấm lót mình không set nhặt
    AD xem hộ xem có bị lỗi j không và cách nào để khắc phục
    Thank !

BÀI LIÊN QUAN

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
    Chào bạn!
    bạn xem thiết lập ở con pet xem có để nhặt tất cả không?

4. hsbacgiang
    mình đã thử tắt pet đi để nhặt đồ vào nhân vật nhưng vẫn vậy vẫn nhặt tên và vạn linh dược

5. mrtuxuong
    uk vậy xóa danh sách nhặt và set lại xem sao thôi

6. hsbacgiang
    mình đã cài lại bot rồi nhưng vẫn bị như vậy ko biết lỗi j nữa

7. mrtuxuong
    bạn bật bảng đăng nhập tk/mk bot và chụp hình lên đây mình xem

8. hsbacgiang
  9. mrtuxuong
    bot không lỗi font bot của bạn ổn, mà lại nhặt linh tinh thì hơi khó hiểu bt nếu do data chỉ có 1 lỗi không nhận item tức bot không nhặt, kiểu này chắc do vấn đề set bot của bạn? hoặc bạn pm yh hỗ trợ uniquebot hoặc bạn thiết lập bot => tab nhặt đồ chụp tiếp ảnh m xem .

Chỉnh sửa cuối: 31/10/15
  10. hsbacgiang
    mình set nhặt nâng cao như vậy cũng từ lâu lắm rồi cũng gần đc 1 năm rồi chưa bao h bị như vậy, nhưng vài ngày gần đây lại bị như vậy không hiểu tại sao lại như vậy nữa.ko biết là có phải do sv ko

11. mrtuxuong
    thử bản 1.3.0 đi bạn bản test có chức năng mix đá blue https://www.facebook.com/unibot.net/

12. hsbacgiang
    liệu có lỗi j ko nhỉ, trước có bản 1.2.8 cứ chạy dc đoạn lại hiện lên dòng chữ lỗi file jj ý nhìn nhiều hoa hết cả mắt

13. hsbacgiang
    đã cài bản 1.3.0 và vẫn nhặt tên vs vạn linh dược ko biết bị bệnh j luôn @@

14. mrtuxuong
    thế kết thúc cuộc nói chuyện này đu =]], chẳng lẽ ko set mà nó tự nhặt m hơi nghi ngờ nói chung chưa gặp kiểu này =.=! nếu bạn đã set nhặt nâng cao thì bạn vào ô tìm kiếm đánh tên item vạn linh dược, .... xem nếu nó đang để nhặt thì chỉnh lại không nhặt .

15. hsbacgiang
    mình đoán là do sv chứ trước h ko có bị từ lúc sv ra cái ev HLW là bị nên mình nghĩ là do sv

16. vinhbabby99
    co phai ban choi sv bach duong ko?
    minh cung bi nhu vay ne 2 nam nay ko sao tu luc ra even hop qua moi bi day chac het even la dc thoi
    chinh di chinh lai cung van bi

17. mrtuxuong
    uk thế đợi hết event thôi, chứ bot 4 năm nay m cũng chưa thấy lỗi nào mà bot lại nhặt nhiệt tình kể cả không set.

18. ngocphuongsctn1
    This message by ngocphuongsctn1 has been removed from public view. Bị xóa bởi mrtuxuong, 27/11/15.
    27/11/15 Show