lỗi về thành mua đồ

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi manhthangtttv, 22/6/14.

1. manhthangtttv Thành viên

gửi bang quản lý!
    minh đang dùng auto TNGH ban 1.0.1 hiện nay mình phát hiện 1 lỗi phần về thành khi hết máu mana, nhân vật chạy về thành không mua mana máu như đã cài đặt ma cứ chạy về chỗ train rồi lại chạy về thành cứ thế lặp lại liên tục, mình thử dừng auto và mua mana máu bằng tay rồi kéo ra bãi train lại thi vẫn train xong khi hết mana máu thi cứ bị lại như cũ ( như phần trên mình đã nói ) mong ban quản trị xem xét lại lỗi này của auto nhé. :7:
    Thân!

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
    Chào bạn!
    bạn xem mình đã tích đúng như hình chưa?

4. manhthangtttv
    minh tich vao dung nhu the ma ban :5:

5. datada
    Cái này là do ô phím tắt F1, F2,.. bình máu ở đó nó hết nên mới bị vậy.
    Thường thì khi hết máu ở ô phím tắt khi bạn mua máu mới nó tự đặt vào, nếu bạn đang dùng bình ko khóa mà hết, rồi mua bình khóa nó sẽ ko tự đặt vào.

6. quocdangag
    phien bản này lỗi .Về thành mua 99 bình máu 99 mana thì dc, chinh lên 300 thì no khong mua dc ,mình thử nhiều lần roi Add fix lỗi này dùm Thank

7. manhthangtttv
    thì ra vấn đề là chỗ này cuối cùng đã tìm được đáp án cảm giác thật mãn nguyện, thế nhà phát hành ơi mau fix lỗi lại nhé :3:

8. manhthangtttv
    bức xúc quá ADD ơi, mình tải ban 1.0.2 vf rồi vẫn tình trạng mua máu mana không đươc, đã làm đúng những gì các bài viết trên nói. mình dùng mana khóa tất, để mua có 99 bình không hơn nhưng vẫn tình trạng cũ chạy tùm lum chứ không train. điều mình mới phát hiện va với phái đánh xa như NM 5Doc thi tình trang này xảy ra còn phái đánh gần như VD thi bth, mình có đến 3 acc nên thử cả 3 thì thấy như vậy :9:

9. zero131
    Mình cũng bị y xì như thế với mọi acc của mình trên cả 2 máy ở bản free, vì lí do này nên mình vẫn chưa có ý định mua... dù có vài điểm rất khá so với auto khác.

10. mrtuxuong
    mình test phần này với số lượng mua là 99 ổn không thấy vấn đề gì kể cả tăng số lượng , vì game này khá nặng nên nếu máy lag do login nhiều thì cũng ảnh hưởng đến bot .

11. zero131
    Với cấu hình của máy mình thì cũng nói là khó mà lag, kể cả có vừa cắm 2 acc vừa chơi COD max setting cũng vẫn mượt mà...