Mất ID nhân vật

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot BnS' bắt đầu bởi haiproxh, 30/8/18.

1. haiproxh Thành viên

1.Khi sử dụng bot, mình gặp tình trạng khi chuyển đến máy chủ liên server ( F8 , Tổ hỏa long) rồi quay lại máy chủ đang chơi thì ID nhân vật bị mất, cụ thể trở thành 00000000 ,và không thể sử dụng bot nữa.
    2.Một số quái vật bot không nhận diện
    3.Farm tháp 5-8 khi ở bước luckydraw nếu quay ra con lợn vàng thì bot ko đánh, treo luôn
    Còn một việc mình muốn hỏi nếu hết 30 ngày trial thì làm sao để sử dụng bot tiếp ?

Tags:
  2. Comments

3. haiproxh
    à mình muốn góp ý về chức năng tự động sử dụng súp rồng để tăng tốc farm

4. Link
    Vào F8 là vào 01 server khác nên khi quay ra sẽ bị mất ID nhân vật, cái này bên mình sẽ fix sớm, bạn hạn chế không vào F8 khi bot nhé, còn con lợn vàng mình nhớ là vẫn đánh bình thường, để bên mình check lại nhé.

Về chức năng sử dụng súp rồng bạn góp ý rất hay, bên mình sẽ bổ sung chức năng tự ăn súp rồng khi farm thiên lưu, cảm ơn bạn đã góp ý.

Hiện tại bên mình chưa TMH nên cứ hết ngày bên mình sẽ tiếp tục gia hạn, tạm thời các bạn cứ dùng thoải mái nhé, bên mình cũng vừa cập nhật farm bột vũ khí Musin Tầng 9 - 10 cho các acc dam to như các bạn yêu cầu trong bản Beta 18, bạn download về test thử nhé. Cám ơn bạn !

5. haiproxh
    Sao hiện tại khi mình vào game. nó không hiện skill cũng như hòm đồ đều trống không,