AD giúp Gấp Với ! không thể kết nối Tới máy chủ C8

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi viaionniel, 22/7/14.

1. viaionniel Thành viên

mình đã dow lại bos nhưng lúc vào đăng nhập thì không thể kết nối tới máy chủ C8 ! mong Ad xem giúp cho mình ! thanks !

BÀI LIÊN QUAN

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
    Bạn xóa cấu hình lỗi C8 và tạo mới lại .

4. viaionniel
    hiện tại thì mình vẫn không thể vào được game = bot . minh đã xoá cấu hình lỗi đi tạo lại cấu hình mới nhưng vẫn không thể kết nối tới máy chủ C8 ( mình không vao game = BOT THÌ VẪN OK ) . MONG THẦN ĐÈN GIÚP GẤP NHÉ ! THANKS

5. mrtuxuong
    bạn chọn lại cái tên sv giúp mình nếu mặc định bạn để Sro3job2 thì cứ chỉnh lại 1 lần nữa và cấu hình mới , không thì thử OFF moden 5' .

6. viaionniel
    ok ! Đã Đăng Nhập được ! xin Cảm ơn Ad Nhé ! Chúc Ad 1 ngày Tốt Đẹp !Thần Đèn Vip

7. lequocbao
    dfd

8. khanhpk9x
    AD ơi tạo cấu hình mới ntn ạ, e cũng bị lỗi máy chủ c8 mà k biết làm thế nào

9. mrtuxuong
    loi C8 la game dang bao tri hoac dang ko vao duoc game

10. Cao Đình Hùng
    ad có biết cách khắc phục không thể kết nối tới máy chủ c8 ko hả ad

11. mrtuxuong
    mình trả lời bạn ở trên fb rồi đấy bỏ tích ở dòng ''kick hoạt chế độ clientless'' rồi vào xem đc chưa

12. emvesapa1990
    mình cũng đang bị lỗi ko thể kết nối máy chủ c8 mình đã sửa theo cách bạn nói mà vẫn ko đc.ad có thể xem còn làm thế nào đc nữa ko?

13. mrtuxuong
    Chào bạn!
    bạn chụp ảnh lỗi mình xem nhé

14. quynv1.pjico
    Mình cũng bị như vậy ( lỗi kết nối đến máy chủ C8) nhưng khi khong vào bot thi lại đc giúp mình với

15. mrtuxuong
    ở phần đăng nhập tài khoản bot, bạn xem có tích vào ô ''kick hoạt chế độ clientless'' ko nếu có thì bỏ tích đi rồi vào lại xem sao .

16. dt2017
    Lại là C8. AD vui lòng giải thích nhiệt tình chút

17. mrtuxuong
  18. 01237336712
    GM oi sao em vao unibot chi loc dk 4 acc den acc thu 5 la no bao
    BSLib Debug Module .nhu vay la sao ha GM chi dum em voi

19. vuonganh2410
    a ơi giúp e . e vào game bình thường thì được còn vào bằng client thi lỗi x-trap

20. mrtuxuong