Admin không khắc phục được lỗi hay dis bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi vanban812, 19/9/12.

1. vanban812 Thành viên

Rất nhiều bài viết nói về vấn đề này nhưng chẳng admin nào quan tâm , chắn
    Chỉ có cánh khắc phục nhưng không ăn thua bot vẫn cú dis đổ lỗi cho máy yếu lên dis , log 8 acc bot khác cứ chạy ầm ầm tư sáng tới tối chẳng sao nhưng bót Unibt thì khoảng 15p lại dis bót , đơn giản là vì Unibot không sửa được lỗi này

Tags:
  2. Comments

3. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn có thể cấu hình sai skill buff hoặc skill đánh của char nên bị disconnect

4. 0947688552
    không phải , log bot rồi chạy ra chỗ trian là dí hết cứ lag hoặc chỗ đông người là dis

5. vanban812
    Xem nhung nguoi khac cung bi kia sai cai gi ma sai

6. Ajnomoto_hohoho
    Đúng rùi, tui cũng log tầm 3 acc 1 tí là lại văng ra, lỗi ở file unibot.dll sau đó ra ngoài unibotsro mặc định chạy 50% cpu luôn , nản, cắm bot thi làm gì có thời gian ma canh chừng mấy cái dis rùi chỉnh đi chỉnh lại chứ ...2`

7. Link
    Bạn có thể cung cấp cho chúng tôi vùng train và toạ độ train kô, có thể vùng đó bot bị lỗi, tester của chúng tôi sẽ log acc vào test xem sao. Bạn cũng nén toàn bộ thư mục Character và up lên đây cho chúng tôi phân tích để tìm nguyên nhân lỗi nhé !

Lỗi 50% CPU có thể do bot nhận sai gì đó gây lỗi lặp vô tận trong code và như vậy thì trước sau cũng bị dis, bạn tạm thời tắt bỏ chức năng xếp đồ của bot đi và test lại thử xem sao, lỗi này thường do bot nhận sai đồ và gây lặp vô tận !

8. sasolo
    Bãi nào tôi cũng bị dis hết

9. fnddiego02
    Từ 2012 - đến bây giờ là 2015 rồi - vẫn chưa khắc phục được cơ à - có khi là bot này sắp đóng cửa không?

10. mrtuxuong
    - các bạn train nếu bị dis nhiều thì để ý giúp mình biểu tượng mạng ở góc phải bên dưới màn hình desktop, mạng fpt hôm qua mình bị sổ ( ! ) mấy lần đấy, ko phải đùn đầy trách nhiệm nhưng các bạn cứ để ý hộ mình bạn nào xài wifi nhìn sẽ dễ nhất time dis chỉ chưa đầy 1' .
    - có nhiều bạn hỏi '' sao cắm 2 acc 1 acc bot và 1 acc game chỉ acc bot dis acc game thì ko '' , mình cũng xin trả lời bình thường các bạn đang xài bot mà thoát bot => dis game vậy nếu bot dis là game cũng dis. Các bạn cứ xài bot và để ý giúp mình nếu có time mình cùng vừa lh vs adm xem lại đường truyền .

11. steeliness
    hài
    bỏ tiền ra mua mà cứ như đi ăn xin ấy
    về vấn đề mạng thì xin nói thẳng là hqua tôi test trên 2 máy, 1 máy xài bot 1 máy ko. máy ko xài bot chạy hết giờ đen ko sao
    còn máy xài bot ko đc nổi 1h
    cấu hình máy thì ko phải cao cấp lắm nhưng cũng chạy tốt 1pt8 chứ đừng nói chỉ cắm 1acc
    ai cũng kêu mà các ông k thể nào tìm ra đc nguyên nhân sao?

12. KjDBun
    hiện tại là 2021 rồi máy pc chạy được 2 pt mà cắm 1 pt unibot thôi cũng bị dis liên tục . mất luôn biểu tượng unibot ở bên dưới ? Giờ đã có cách khắc phục chưa admin ?

13. trantrung200
    Mình gop ý nhé. Bot hực sự bị lỗi dis. Nếu cac ông cứ lý do này nọ ko sữa lôi. AE chuyển hết bot khac thôi, hiện tại giờ có 3 bot rồi. Sài uni như cực hình ý, trong bot cả ngày thôi. Bot lỗi ko sửa, cứ lý do này nọ