Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. watermelon SMod

Các thượng đế sử dụng Unibot Tiếu ngạo giang hồ có lỗi gì thì gửi vào đây nhé, tiện để bên mình dễ quản lý, cám ơn mọi người

Tags:
  2. Comments

3. sinvienitbot
    Chieu thuc khong hoat dong

Bot khong tu dong dung chieu thuc khi danh xong skills
    Khi dung phim tat phai thi bot dung skill o phim "Q" chu khong phai phim "`" (trong game thi chuot phai tuong ung voi chieu thuc o phim tat "`")

4. datada
    Re: Chieu thuc khong hoat dong

Bạn có chỉnh delay của skill nào là 0 ko vậy?

5. minhhi119
    ý cái bạn đó đang nói là phím ~ skill ben tray trái đó bạn trong game cái skill đó ghi là o nhìn rất nhỏ nhừng nhấn phím o đánh ko dc phái nhấn phim ~ .nên them phím ~ vào auto nhé

6. sinvienitbot
    Khi ban tick chi rieng cai box Combo, luc danh combo xong bot khong tu dong chay long vong de danh quai bang cai ky nang thuong. Minh de nghi la luc danh xong combo thi bot chay vong vong du quai, sau khi combo phuc hoi thi danh ra combo o quai dang danh minh roi tiep tuc lap lai.

Neu khong tick box combo ma tick may box skills khac thi bot hoat dong binh thuong va dung ky nang thuong de danh quai.

7. mrtuxuong
  8. duyanhvip
    auto bản 9 có ghi buff HP khi lure , nhưng tôi thấy VD không buff chân nguyên hộ thể . ai biết chỉ mình

9. datada
    Bạn chỉnh ở dòng thứ 2 tab "Hỗ trợ" ý.

10. duyanhvip
    ok thx bạn

11. ahshaky123
    Admin xem lại nhé mình xài VD nhưng khi bấm Ctrl+F ko dc bạn ơi

12. datada
    Đổi thành Alt + F nhé bạn

13. namhbnam
    Cứ bị lỗi Run-time error 6 hoài, bực mình, auto lỗi liên tục không sửa. :3:

14. sinvienitbot
    Ban beta 9 nhung van con bi lỗi Runtime error '6'.

15. christoper
    khuya qua treo bị kill, sáng nay vào thì đăng nhập cứ đứng ở "bắt đầu login hệ thống"...đã rs máy

16. trungthanh200235
    huhu auto không login vào unibot.net được rồi, làm sao chạy được auto đây admin

17. watermelon
    ^_^ Vào đc rồi đấy mọi người.

18. walking271
    lỗi runtime thì sao hả mod. ^^ bản cũ mình cài bình thườn mà bản mới này tự dưng bị

19. watermelon
    Cậu chụp hộ cái hình rồi gửi lên đây được không?

20. walking271
  21. siuga01
    C:\Users\Han\AppData\Local\Temp\{472FC61C-9318-4AEB-AA7E-7FC5A6C6CC04}\ có ai biết lỗi nay ko đăng nhập la bi