Bản beta7 bị lỗi nè

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi anhcuonghb, 2/12/11.

1. anhcuonghb Thành viên

Mình cắm bot train mà mấy acc liền ! 1 trong số ác đó mình cài chế độ chết là thoát khỏi game để khi đăng nhập lại nó vẫn ở bãi nhưng trường hợp này thì không thế chết nhưng không thoát khỏi game mà khi minh cho nó về thành thì lập tức ngắt kết nối với máy chủ kèm theo đít mạng luôn mấy acc kia của mình
    Phiền quá mong Gm xử lí nhanh gọn

Tags:
  2. Comments

3. love
    Bạn cho mình hỏi có phải khi đó game hiện ra 1 bảng thông báo cấu hình máy bị lỗi font chữ ko

4. mrtuxuong
    :))) cái chế độ ngắt kết nối rất hay cậu ak! khi để thoát game khi chết lúc mình bị mod giết hoặc pk bot lập tức thoát game mặc dù đã chết nhưng vẫn trên bãi không bj về thành cái này hay.... log 12acc ma về thành thì mệt lắm .

5. damtrungdu
    Có lần chết thì ở nguyên đấy nhưng có lần chết vẫn tự thoát game nhưng khi log vào thì lại thấy ở thành

6. anhcuonghb
    Không cậu à ! mình thấy nó hiện chữ thoát game nhưng không thấy gì liền cho về thành > vừa về đến thành ngắt kết nối luôn và kèm theo mấy acc bot kia của mình cũng theo nó mà ngắt kết nối cậu à !
    Log lại mệt quá mấy ác liền
    các mod xem thế nào nha