Giúp với

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi lehotruong, 3/10/11.

1. lehotruong New Member

Mình cài đặt xong C++ nhung còn thiếu Java 2 Platform ..... 6.0 cho mình cai link vs nha. Xem giúp mình cai link "Download Multi+hack zoom client silkroad" lun nha hình như die rồi

Tags:
  2. Comments

3. phituyet
    mình kg phải là chê admin hay ai đó đóng gói SP unibot, unibot dùng mình cảm thấy rât tốt nhưng sao các bạn kg chia nhỏ file setup của unibot ra từng file riêng biệt :evil: :evil: :evil: :evil: :evil: mỗi lần có version mới hay chỉ cài lại bot cũng mất công download lại rất bất tiện trong khi PC đã dc cài đặt phần mềm hỗ trợ đầy đủ, :ugeek: :ugeek: :ugeek:

4. eunomia
    Hiện tại những bạn nào lỗi Java, C++ không cài đặt được các bạn có thể vào topic download để download từng phần riêng biệt. Còn về vấn đề cài đặt cho các ver sau chung tôi sẽ cho các bạn upgrade lên thôi không cần phải remove bản cũ. Muối upgrade thành công các bạn phải tắt bỏ hết bot rồi chạy bộ cài đặt mới nó sẽ tự động upgrade những gì thay đổi trong bộ chạy bot

5. dkmmay
    ban co the giup minh ve cai` C++ dc ko minh k chay dc 2 cai do'

6. eunomia
    Cái này bạn vào trong topic download và download về cài đặt riêng sau đó cài đặt bot là được. Chúc bạn thành công