Khởi động unibot không hiện chữ Đăng nhập

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi lukcasmarios, 15/3/14.

1. lukcasmarios New Member

Tình hình là em vừa mới nạp thẻ 15 ngày nhưng khi click vào icon để sử dụng thì không hiện chữ Đăng nhập để log acc mong BQT hướng dẫn để em có thể sử dụng được

BÀI LIÊN QUAN

Bot ko su dung dc nasrun vay

Bot ko su dung dc nasrun vay bởi ibot2024, 24/10/24 lúc 00:48

Bot dis liên tục

Bot dis liên tục bởi soulsviewin, 26/10/24 lúc 16:13

Tags:
  2. Comments

3. hungbin
    SAo minh cung khong the dang nhap unibot viet nick vao pas chi co chu thoat thoi

4. mrtuxuong
  5. mạani
    đả tải 1.3.3, nhưng vẫn ko đăng nhập được AD à. xóa đi cài lại mấy lần rồi. Vô vọng ....
    ĐC IP nó ghi: 123.30.200.6

6. mạani
    AD cứu với, cài đặt thành công, thư viện thei61u gì cũng cài full luôn rồi. Vấn đề duy nhất là nút Đăng nhập xám xịt và ko click được. Cái quái quỷ gì bực cả mình

7. thaoday1
    Ad giup minh voi.minh dung winXP dowload va cai phjen ban bot 1.3.3 nhung no van hjen ra 1.3.2 t da xoa ban cu dj roi ma van ko dang nhap dc

8. mrtuxuong
    pm yh bên dưới nếu bạn thực sự bí :D , còn cái chuyển dowload bản 1.3.3 mà hiện lên bản 1.3.2 thì ko quan trọng miễn là bạn dowload bản bot vào ngày 13/3/2014

9. thaoday1
    minh da dowload va cai ban moi nhat roi nhung ko dc.giup minh voi va cho minh biet cai thư viên de lam j vay?minh ko hjey

10. mrtuxuong
    pm yh bên dưới , rồi teamviewer mình qua giúp cho .

11. mạani
    pm rồi đó AD, AD xuất hiện đi

12. iamkienvn
    Ban oi ban da sua duoc loi khong hien chu dang nhap chua! Giup minh voi, minh cung bi nhu ban............
    Minh cung tat diet viủt va tai phan mem moi ve rui

13. mrtuxuong
    bạn thử vài lần xem nào ? tắt đi đăng nhập lại , mình vẫn chơi bình thường . Còn về phần mêm anti bạn tắt không đc thì gỡ bỏ , hoặc là chỉnh lại IP http://diendanbaclieu.net/diendan/showt ... o-facebook nếu làm ko đc thì pm yh mình .

14. anhhoa
    sao mo bang bot len dien day du thong tin ma chu dang nhap van xam xit nhi, AD giup voi :5:

15. Tester Support
    Vào được rồi đó bạn

16. nammeogom114111
    ban ơi sao Unibot mấy ngày nay máy tính mình không vào được vậy chữ "đang nhập" không hiện ra bạn biết nó bị gì không giúp mình với!

17. mrtuxuong
    tình hình chung rồi bạn tất cả là do mạng giờ chỉ có ngồi đợi cáp quang nó ổn định thôi .

18. hoavosac113
    tai khoang de dang nhap vao bot la tai khoang gi zay ban

19. mrtuxuong
    là tk tạo ở web nạp thẻ bạn kéo lên phía trên gần chữ trang chủ có phần Nạp thẻ Server

20. hoavosac113
    cho minh hoi la dia chi ip o unibot la gi z minh k biet

21. mrtuxuong
    địa chỉa IP là bên sroprivate họ cung cấp bạn nhé