Lỗi Đăng Nhập Unibot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi 0977033844, 29/3/17.

1. 0977033844 Thành viên

AD xem lại giùm mình . Mình tải unibot bản mới nhất về rồi mà khi bấm vào nút "Đăng Nhập" vẫn bị chìm xuống . Không thể nào mà vào đc . AD xem lại giúp với...!!!
    View attachment upload_2017-3-29_8-39-49.png

Các file đính kèm:

Tags:
  2. Comments

3. tennisa
    minh cung bi the ko dang nhap duoc

4. datada
    Bạn remove bản đang sử dụng, vào đây down rồi cài đặt bản này: http://unibot.net/threads/unique-auto-tieu-ngao-giang-ho-tmh-1-4-2-lai-ngay-19-02-2017.8281/
    Nếu vẫn còn lỗi, bạn xem có dùng chương trình diệt virus nào ko, làm theo cách này: http://unibot.net/threads/cach-cau-hinh-avast-avira-kaspersky-de-ko-xoa-auto.10492/

5. vo_cuc
    AD ơi sao unibot k đăng nhập được thế. bấm đăng nhập mà k vào được là sao

6. mrtuxuong
    ẩn nút đăng nhập là do mạng internet đó bạn , mà bạn đã xài đc bot chưa nhỉ?

7. duong123453547678
    mình tải uni và đăng kí cũng nạp thẻ rồi sao.sao đăng nhập vẩu uni bảo là sai uname hay pass la sao ak?

kak60kak6 and xlamoviox like this.
  8. banyeu9214
    Đăng nhập báo lỗi Billing Socket Error 10061: Conection is forcefully rejected.
    Làm sao khắc phục Ad ơi

9. thanhlam987
    Đăng nhập báo lỗi Billing Socket Error 10061: Conection is forcefully rejected.
    Tui cũng bi lỗi như trên làm sao fix lai đây

10. tuantran1978
    admin oi cho hỏi mình tải unibot về rồi,đăng ký và nạp tiền rồi sao mà đăng nhập là cứ báo sai tài khoản và mật khẩu mặc dù là bấm đúng,làm đi làm lại nhiều lần mà kg đựoc. xin admin chỉ giúp cám ơn

kak60kak6 and vuonganh2410 like this.
  11. lienminhsg91
    cho toi hoi cai bot nay co AD nao ho tro 12/24 ko.moi lan bot hong doi cho mai chang ai ho tro.doi dai co ra moi dc ho tro

12. shopsextoy247.com
    mình vừa đăng ký xong chưa thử đăng nhập lại không biết có được k

13. congluc
    e đăng nhập nó toàn báo ( Đã kết nối tới server billing. Đăng nhập...)
    giờ sao ad