Lỗi Bar ko có skill Quân hành dạ khúc T__T

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi tranhung268, 2/12/11.

1. tranhung268 Thành viên

Mình vào bot, nạp kỹ năng cho con NC-MS của mình nhưng ở bảng chọn skill không thấy có Quân hành dạ khúc, vào bảng VK2(đàn), chọn vũ khí chính xác rùi ấn vào thêm kỹ năng buff vk2 rùi cũng không hiện skill đấy mà lại hiện skill của vk1, nó chỉ hiện skill đấy ở phần hỗ trợ thôi, mà như thế thì ko buff được. Ad có thể chi biết cách khắc phục ko?

Tags:
  2. Comments

3. tranhung268
    Bạn nào biết thì chỉ giáo mình nhé. Tks!

4. eunomia
    Chỉ giúp cái gì, Del bỏ config cũ tạo lại từ đâu. Chúng tôi sửa bot lần này có nhiều thay đổi trong cấu trúc skill nên phải del config cũ (cấu hinh)

5. Link
    Skill đó hiện đã được chuyển sang làm skill buff hướng đối tượng, bạn vào mục hỗ trợ add chính bản thân bạn, rồi add skill đó buff cho bạn, rồi kích hoạt chức năng bot nhiều chức năng vừa buff vừa tấn công là được !

6. tranhung268
    Eunomia: Tôi del hết cấu hình cũ ngay từ lúc cài đặt xong. tks!

7. tranhung268
    Link : tks bạn, cho mình hỏi thêm là cái phần chọn vũ khí 2 ấy, mình cài đạt thế nào? có cần khoá vũ khí vào click vào phần "sử dụng buf vũ khí 2 ko?" vì mình đã làm theo hướng dẫn của bạn nhưng nó vẫn ghi là "trang bị ko hỗ trợ..."

8. watermelon
    Phải khoá chứ? Từ trước tới giờ vẫn khoá mà,và phải chọn đúng skill phù hợp với vk nhé

9. tranhung268
    watermelon: Tớ khoá rùi ý chứ, khoá cũng ko được, và mở khoá cũng ko được, Ad vừa trả lời bên Tp bên kia rằng đây là lỗi bot, ko buff VK2 skill đấy đc bạn ạ, và họ sẽ fix sớm ^^

10. watermelon
    Trừ skill bar chân chạy bị add thiếu của nhạc công thôi nhé,các skill buff 2 vk khác vẫn ổn bạn ơi

11. tranhung268
    Watermmelon: Uhm, tớ biết mà, tớ cũng chỉ báo thiếu mỗi skill đấy thui ^^