Lỗi gì đây AD

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot Silkroad Private' bắt đầu bởi vanxoai0766, 25/3/15.

1. vanxoai0766 Thành viên

AD giúp mình với,Bị lỗi này mấy ngày rồi ,cứ vào bos 1 lúc là nó lại hiện ra cái bảng này, ấn OK là dis bos luôn và ấn F5 lên xong ko tắt đc đi kiểu như bị đơ ấy , cứ mỗi lần chuyển bãi là phải thoát ác rồi đăng nhập lại bos mới đc , bực mình quá mấy hôm nay rồi , AD fix giùm mình cái nhé , tk AD nhiều :D

BÀI LIÊN QUAN

Tags:
    hoanvntn2 thích bài này.
  2. Comments

3. vanxoai0766
    AK quên , mình chơi seve Đế Vương AD nhé,

4. mrtuxuong
    Chào bạn!
    mình đang dowload game để check, tạm thời thì bạn thử xài cách này remove C++2008, C++2010, java, Install 4.5, UnibotSROprovate rồi setup lại

5. vanxoai0766
    AD check giúp mình nhanh nhé , bị mấy ngày hôm nay rồi , cảm ơn AD nhiều :D

6. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn đổi DNS giúp mình xem còn bị không nhé : DNS : 208.67.222.222, 208.67.220.220 Vấn đề này là do kết nối mạng không ổn định nên bị vậy

7. vanxoai0766
    Mình đổi IP rồi sao vẫn bị thế AD , nếu do mạng ko ổn định thì phải dis luôn ác chứ , đằng này có hiện lên cái bảng đó ấn OK thì dis bos luôn còn ko ấn OK thì vẫn đánh , chả hiểu thế nào nữa Bực mình quá ...

8. mjnh01673
    AD oi cho e xin cai NDS của sv sát vương mới ra đi. tình trạng lổi như thế đó. k choi dc ad oi. nhanh dùm để e còn chơi

9. titnhim2ty
    minh cung bị hệt như này , admin xem giải quyết sao , giúp với ko chơi duoc

10. mrtuxuong
    m đã báo adm quản lý sever check xem lỗi từ đâu, nếu từ sv các bạn yên tâm cứ train .

11. hoanvntn2
    cùng lỗi này mà chưa có câu trả lời
    [​IMG][/IMG]

12. hoanvntn2