Lỗi không đăng nhập vào Game.

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi trqhung6899, 20/1/16.

1. trqhung6899 Thành viên

Tinh hình là tối qua 12h30 mình vẫn còn bot bình thường, sáng nay mở bot nên lúc đầu nó báo đang nhập sai 3 lần pass rồi khóa acc 10p, sau đó mình log 1 acc khác thì không thấy bot đăng nhập vào game, thử lại bằng cách tạo mới 1 nick bot khác đăng nhập không tự động cũng không vô được. cài lại bot và game cũng vẫn không đăng nhập được. Nó cứ báo thế này các sếp xem giúp mình tìm cách giải quyết nó vs.

Tags:
  2. Comments

3. mrtuxuong
  4. trqhung6899
    Đã fix lại đc vấn đề trên, chẳng là do mạng nhà bị mất 1 tuần nay, nên mình phải dùng 3G train tạm. sau nửa ngày hì hục xóa đi cài lại rồi đăng nhập trực tiếp ko qua bot thấy báo lỗi C9, mình nghĩ có thể lỗi này khiến bot ko vô đc. thế là thử rs lại cái điện thoại (dùng thay cục modem phát mạng) Thật không ngờ là lại vô bình thường. Túm lại là do lỗi mạng thôi, cũng không phải lỗi font, vì mình dùng bot lâu rồi cái font nó thế nhưng bot ngon lành.

5. mrtuxuong
    tùy bạn thôi nhưng lúc nào dùng chức năng bot mà thấy lỗi thì nhờ đến cái font và fix .

6. ducanh123
    TK ducanh123 admin kiem tra gium minh no ko cho chay bot kick vao file chay thi khong cho chon bat dau la sao

7. ducanh123
    AD ơi kiểm tra gium TK ducanh123 khi chạy file thì nó ko hiện chữ đăng nhập

8. mrtuxuong
    chữ đăng nhập không hiện các bạn đợi 15' sau hãy login lại nhé

9. ducanh123
    AD k\oi kiem tra gium TK ducanh123 vao game an bat dau bot nhung no ko bot cu dung im thoi