Lỗi ko cắn máu được

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi masterksan, 4/12/11.

1. masterksan New Member

Tình hình là bản auto của mình không chịu cắn máu khi tích vào ô tự cắn máu và mana. Mình bị cái lỗi này từ bản beta 6, và khi update beta 7 mình vẫn bị, mình đành phải dùng chế độ tự cắn máu trong game, nhưng như vậy khiến mình không thể log nhiều acc được nên tìm cách khắc phục. Mình đã uninstall cả unibot và SRO client rồi cài lại rất nhiều lần nhưng vẫn phải chịu thua.
    Thêm 1 điều nữa, mình có thử qua lựa chọn thoát game khi hết máu và mana, nhưng khi mình bắt đầu auto thì bot báo lỗi không còn hp/mp, dù trong người mình là 300 bình hp và 700 bình mp. Khi mình chuyển qua tab đồ chứa trong người ở phần nhặt đồ thì thấy hiện tất cả item có trên người trừ số lượng HP và MP, và có 1 dòng ghi là "Unknown Item".
    Mọi thử nghiệm nhằm khắc phục tình trạng trên do mình tự mò đã trình bày hết ở trên, và đến giờ vẫn không hiểu tại sao. Liệu có bạn nào rành về vấn đề này giúp khắc phục tình trạng này của mình không :( ? Xin cảm ơn nhìu nhìu nhìu nhìu.

Tags:
  2. Comments