Lỗi Ngắt kết nối đến máy chủ

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi Nguyễn Mạnh Tùng, 4/4/16.

1. Nguyễn Mạnh Tùng Thành viên

Chào ad, cho mình báo lỗi bot, gần đây mình đăng nhập bot bình thường nhưng cứ train được khoảng 30' thì bot báo không thể kết lỗi đến máy chủ làm mình rất ức chế, cứ cắm bot được lúc quay ra quay lại là dis bot. Mong ad giải quyết lỗi này sớm để mọi người có thể chơi ổn định.

Tags:
    thaovanhung thích bài này.
  2. Comments

3. hsinh000
    mình cũng bị như thớt, mong AD sớm khắc phục để ae chơi cho thoải mái... chứ kiểu này bực mình lắm!

4. vanphong1
    AD k tra loi ha mjh cug vay lm an kieu gi the bot suot ngay loi

5. dangkyroi
    Tôi củng bị như vậy mà AD bot không trả lời xin lỗi các bạn chứ kg muốn chửi bậy củng kg được lịch sự với tụi AD này nhiều rồi mà bọn nó có coi mình ra gì đâu báo lỗi kg thèm trả lời mình bỏ tiền ra mua dịch vụ bọn nó chứ có xin đâu chán nản chuyển qua vsro bot thôi các cậu ơi

6. kunanguyen
    minh cung vay chan

7. buuhoang
    minh cung bi the.log bot chay ra bai train dc 15p thi win tank buff dung im,chi co bar la ko sao uc che that day.nan

8. mrtuxuong
    lỗi này do mạng của các bạn connect tới server bot bị gián đoạn tức là mạng hôm đó không ổn định thì sẽ dis hiện bảng ''ngắt kết nối server'' do mạng nên ko khắc phục được đâu mạng ổn sẽ tự hết
    còn của bạn có giống như trên không? nếu ko giống thì là nó ntn nhỉ mất bot ở taskbar hay ....? nói rõ mình tư vấn .

9. buuhoang
    mình log bot 8 acc,chạy lên bãi,được 15,20 phút thì lần lượt win,tank đứng im,acc buf thì chỉ buf skil kỹ năng,không buf skil hỗ trợ,
    2 acc bar thì không bị sao.bot ở taskbar thì vẫn còn.thoát vào lại thì được thêm 15 phút.xóa bot cài lại vẫn bị.

10. mrtuxuong
    bạn rảnh tầm nào ngày mai thì pm yh uniquebot đừng login game nhé để mình qua teamviewer xem

11. kshowb
    mạng cáp quang ping cả ngày chả thấy timeout cái nào dùng ngon vẫn cứ 30p lại mất kết nối thì vẫn do mạng à ?

12. Voikon6789
    Tôi cũng bị như vậy, mạng đang xem phim chẳng bị làm sao cả mà mất kết nối tới SV