Lỗi UniBOt

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi jimmydangtv, 29/11/11.

1. jimmydangtv Thành viên

Tình hình là mình đã xài Unibot được gần 2 tháng. cũng master gần hết cái unibot roi. nhưng mình vẫn gặp 1 số lỗi sau mà ko bít cách nào fix dc . mong mod hướng dẫn giúp :evil: :
    1/ lỗi không nhận các skill buff của MS trong phần hỗ trợ nhóm như : luồng khí hồi sinh ,( đa số là các skill buf HP).... và lỗi nhận sai các skill của MS như: Siêu HS ( nó nhận thành Tấn công) , Đại thần hữu thuyên du ( cũng tấn công luôn =.= ) .... nói chung BUff giáp , buff Sức mạnh , trí tuệ , thánh âm , viên chi hồi sinh rất tốt .
    2/ Lỗi lure quái : thỉnh thoảng mới lure về nhân vật được chỉ định , còn không nó chỉ lure quái 1 tí rồi đứng im cho đến ở vị trí của con quái cuối cùng ( mình set lure quái khi số lượng >=1 , thời gian = 1, không lure = 5 , nếu mình set sai thì làm ơn chỉ giùm mình cách set hiệu quả )
    3/ Tính năng bảo vệ : chưa tốt. khi mình set bảo vệ thì khi thằng được bảo vệ bị đánh thì nó đợi đến khi đánh chết con quái đang đánh mới quay qua bảo vệ ) >.<
    Mong MOd Sớm xem xét giùm :D

Tags:
  2. Comments

3. jimmydangtv
    Hix sao ko ai reply het vay

4. Link
    Các skill đó ít dùng nên chúng tôi không add vào bot, bản sau chúng tôi sẽ fix các lỗi này, lure thì bạn để lure về tâm là tốt nhất, đừng để lure về nhân vật được chọn !

5. jimmydangtv
    thx nhieu