Lỗi X_Trap khi out 1 acc

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi benbenben, 10/1/17.

1. benbenben Thành viên

Khi out 1 acc ra các acc khác bị x-trap tự động văng ra hết. Và khi khởi động lại hienj x-trap không thể vào game được đành phải thoát hêt tất cả các bot mới được.
    Câu hỏi 1: Với trường hợp trên là bị gì và khắc phục ra sao?
    Khi để chế độ tự động mua đồ. Nhân vật về thành tự bán đồ tự mua máu và manna để ra bãi luyện nhưng cứ tới thương nhân bán trang sức thì dis không cần lý do.
    Câu hỏi 2: Với trường hợp trên thì bị lỗi gì khắc phục ra sao?
    Khi dis bot. Acc nào có dẫn dường đến bãi luyện thì không thể kết nối sro hoặc phải chọn lại đường dẫn sro như lúc vừa tạo cấu hình
    Câu hỏi 3: Như vậy rắc rối quá khắc phục thế nào

Các file đính kèm:

BÀI LIÊN QUAN

Tags:
  2. Comments

3. baculac
    hy vọng nhận đc câu trả lời của AD về vấn đề trên, mình cũng đnag bị tương tự

4. mrtuxuong
    có đây các bạn mình đang test cái lỗi này

5. mrtuxuong
    - đợt trước mình cũng dính lỗi xtrap này nhưng giờ thì ko thấy lỗi muốn tìm nguyên nhân do bot hay do win khó vãi chày, nhưng theo kn mình có thì khuyên các bạn như sau:

1- off firewall và deffender
    2- login từng acc 1 (login 1 loạt bot rồi khởi động game từng acc vào game xong ms khởi động tiếp acc sau)
    3- để time login tầm 2 - 3s/lần

mình chỉ nhớ sơ sơ lần bị lỗi là lúc đang vội đi có việc login vội quá => nó phát sinh lỗi trên 2 bạn thử rồi cho mình ý kiển hoặc các bạn gặp lỗi này lúc nào thì bảo để mình thử với cả lúc out acc xong bị xtrap là lúc đang bật bot hay tắt bot tất cả các acc nhé

- còn cái lỗi về thành mua đồ mà dis có thể do lỗi font chữ ở bảng đăng nhập bot nó gây ra => cách khắc phục http://unibot.net/threads/huong-dan-khac-phuc-loi-font-chu-tren-bot.34/

6. benbenben
    1> Khi chạy game mình đã tắt hết
    2> Luôn login từng acc vào rồi mới lắp acc thứ 2
    3> Font vẫn bình thường như bạn đã hướng dẫn
    Nhưng ko hiểu vì sao đang bot ngon lành. Bot tự mất nhưng acc game vẫn còn đó. Hoặc thoát ra 1 acc thì lỗi X-Trap mấy acc kia tự văng ra luôn.
    Chỉ có cách khắc phục là phải chạy 1 acc ko bot để mồi thì không bị sao. Dù có dis những acc bot thì acc chạy trực tiếp không bot vẫn không bị ảnh hưởng. Vậy suy ra la do bot rồi!

7. mrtuxuong
    cái mất icon bot ở taskbar nhưng ko dis game là do ngốn cpu do login nhiều acc mà cấu hình ko đủ cho từng ấy acc nên bị nó vậy và ko lq gì tới những lỗi kia đâu bạn, về vấn đề bot nặng hơn vsro và chiếm tài nguyên hơn vsro đợt này bên mình đang tìm cách làm sao cho bot nhẹ hơn nên bạn an tâm, lỗi còn lại thì hơi khoai nguyên nhân vẫn chưa rõ ràng khó tìm T.T

Chỉnh sửa cuối: 14/1/17
  8. khoiip5s
    Xác nhận lỗi này - rất nhiều người bị. Đang trian 5acc - muốn đổi acc khác - thoát 1 là bay luôn cả 5 nhớ @@

9. khoiip5s
    Chán éo chịu được - cứ 1 acc mà bay - là bay hết sạch - admin dành chút thời gian quay chân - fix cho ae đỡ thấy lản với @@

10. mrtuxuong
    - uk m test lại mấy lần rồi ko thấy lỗi có thể do cách login của các bạn 1 số bạn m thấy còn vào hẳn user standard để chơi thực ra ko cần thiết như thế m vẫn chơi ở user chính nhưng login theo cách mới này http://unibot.net/threads/huong-dan-an-client-game-giam-ram.20368/

- chắc ăn hơn nữa các bạn tạo lại cấu hình mới hoặc ngại setting lại thì vào ổ C:\Unibot.net > vào phần bot vdc 2job > vào foder character > click từng cái foder cấu hình tìm file debug.txt xóa đi .

11. nguyenxuanhai
    muon ko bi bay acc thi thoat tk bot cua acc can thoat
    truoc khi thoat acc thi nhung acc+bot khac ko bi bay da thu va ok