mất sạch

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi phankhoi, 11/11/11.

1. phankhoi Thành viên

dùng unibot được 3 ngày - hôm nay 7h30 - 11/11/2011 mở máy ra thì con 101 bow son +5 + set nhẹ +5+6 + 160m gold + pet + CAM ...+G cấp 4 + kho đồ bị hack sạch sẽ (để lại 1 bình máu) - các bạn nghĩ sao khi dùng unibot ???

Tags:
  2. Comments

3. suppercuimia
    Có chuyện này nửa ah, thôi chết mấy hôm nay tự nhiên thấy GM không muốn sửa lỗi Bot để cho mọi người chơi tiếp, chắc là có vấn đề rùi

4. shinichi0307
    Anh đã xem xét kĩ chưa? Tải về từ nguồn của admin hay của member khác? Tải từ trang chủ hay trang web khác? Tôi chơi đã hơn 2 tuần, trong người toàn đồ cùi mặc dù gold thì dc 700m, trong kho thì toàn lkd mà có mất gì đâu. Àh mà có mất, ép cây thương sun cùi mía mất hơn 10 bình mà mới lên đc +3, sợ quá out luôn... hehe :D

5. phankhoi
    tất nhiên là down trên trang chủ , ngay đầu trang mà , sao mà lộn được . bây giờ đang câu cứu VDC net 2e , thiệt là xấu hổ wa!!!

6. phankhoi
    bạn coi chừng , có thể nó đang nuôi bạn cho béo rối mới thịt đó

7. eunomia
    Uhm nếu chúng tôi làm như vậy thì không còn đất sống đâu. Nếu các bạn cứ download ở những trang linh tinh rồi quay về Unibot.net để chửi thì chúng tôi cũng bó tay rồi. Chúng tôi đã cảnh báo rồi. Không download bot ngoài trang web của chúng tôi

8. mrtuxuong
    acc tớ 108 3 set TT char _tuyetyeu_01 trong người 5 tỷ chưa thấy mất ....! đã sd bot đc 2 tuan kể từ ngày dow về update , mất acc là do vấn nạn chơi quán net.

9. davincy
    chả sử dụng nữa :D

10. phankhoi
    tui chơi silkroad 4 năm nay rồi , rất muốn tìm bot chơi cho đỡ mệt ko ngờ lại bị unibot lừa đảo như vậy . tui cũng nghĩ unibot làm ăn đàng hoàng , chẳng lẽ lại đi ăn cắp vặt vậy . còn unibot đương nhiên tui down ở trang chủ của unique bot, bây giờ bị hack hết đồ thì đổ thừa cho ai bây giờ ? từ khi chơi unibot (mới 2 ngày) tui cũng chỉ chạy unibot thôi - vậy là sao ???

11. phankhoi
    cũng xin nói thêm là tui chơi ở máy nhà , ko bao giờ ra quán net vì mình lớn rồi , đi làm rồi

12. LeHuyPro
    Không có chuyên AD hack acc moi người đâu.bạn xem lai máy của bạn đi.đừng đổ lỗi cho AD mà tội.

13. watermelon
    So sánh chút xíu nhé,nếu đúng tiến độ,vài tháng nữa bot sẽ có thể TMH
    Cái acc cùi của bạn: cùng lắm 500k,mình nói thật,không dìm hàng đâu
    Vậy nhé,bot TMH,cứ cho giá thấp đi,theo bạn thì sau vài tháng hoạt động thì tiền lời có lớn hơn 500k không?
    Cứ cho là unibot hack acc của bạn đi,vậy là được 500k nhé? Vừa mất tiếng vừa mất miếng,bạn nghĩ có đáng không?
    Môi trường mạng chả bao giờ có khái niệm an toàn cả,1 bức ảnh được gửi đi,1 bức ảnh được chấp nhận cũng đủ dính.
    Mất acc là việc đáng buồn,nhưng bạn nên xem xét trước khi đổ lỗi cho ai đó
    ôi)

14. shinichi0307
    Theo như Mod nói chỉ cần chat Y! chấp nhận xem hình cũng đã bị virus rồi àh? Vậy nếu là em thì đã mất acc đến gần 1 chục lần rồi, một điều nữa là em chuyên chơi ngoài net mặc dù có máy ở nhà. Híc rút kinh nghiệm đợt sau sẽ không chat trong khi chơi game :D.Cũng nói thêm 1 điều chơi ngoài net cũng an toàn mà, sau khi mình vào máy yêu cầu máy chủ khởi động lại máy bởi vì người ta cài phần mềm đóng băng rồi mình sợ gì nữa khà khà.
    Còn nhớ lúc trước mình xài bot của anh vsrohelper free, bot ok. Có 2 thằng gà vào quán chơi thấy mình bot sướng quá nó hỏi cách bot, mình hướng dẫn tận tình nhìn thấy đồ của nó cùi mía kinh khủng, chơi được 3 đêm liên tiếp qua ngày thứ 4 mình ngồi kế bên nó lo tập trung bot và coi phim xxx. Một lát sau nó quay qua nói với mình mất acc rồi, mình nhìn màn hình của anh ấy có chat Y!, lúc đó cũng nghe đồn về vụ chat mất acc rồi mà không tin, giờ thấy anh Mod nói thế cũng sợ rồi. Không biết mình may mắn hay là chicken pro nữa :))