Tại sao up bản beta2 của unibot mà buff MS và CB vẫn bị lỗi

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi ngoclinhsc, 3/11/11.

1. ngoclinhsc Thành viên

tớ thấy admin nói sẽ sửa lỗi này trong phiên bản beta 2 mà tớ test thấy vẫn bị lỗi khi buff SM và TT và hồi sinh party còn CB thì vẫn không buff sát hỏa liên, cơ binh chưởng, pháp binh chưởng. Và hệ thống lure vẫn chưa dùng được cứ lure chút lại đứng im hix hầu như bot vẫn giông y như phiên bản beta1. Mong các admin vào giúp đỡ hay là tớ chưa biết điều gì. Lưu ý là tớ đã xóa bỏ hoàn toàn bộ cài của unibot beta1 rồi mới cài phiên bản mới.

Tags:
  2. Comments

3. buibinhb2
    Re: Tại sao up bản beta2 của unibot mà buff MS và CB vẫn bị

mod ơi vậy MS đã buf đc chưa
    ví dụ bù 1 muc tiêu nó có đi theo buf hay là bù xong turn đầu rồi lại chạy rông
    nếu buf đc rồi thì quá ok
    chưa có thời gian test nên hỏi trước
    có gì mod thông cảm và trả lời giùm mình nhé

4. love
    Re: Tại sao up bản beta2 của unibot mà buff MS và CB vẫn bị

Thực sự rất xl các bạn vì độ này mình bị nhiều thứ để lên đầu quá, ko có thời gian ngủ luôn.
    Vấn đề của bạn ngoclinhsc mình vừa test lỗi của bạn.
    Mình nhận thấy như sau
    Trường hợp mà tích vào "Kích hoạt Buff Party" không thôi thì buff bình thường
    Nếu tíchvào "kích hoạt Buff Party" + "Kích hoạt chế độ lùa quái" thì đứng yên ko buff.
    Nếu tíchvào "kích hoạt Buff Party" + "Kích hoạt chế độ lùa quái" + "kích hoạt bot nhiều chức năng" thì cũng đứng yên.
    Nếu tích vào "kích hoạt Buff Party" + "kích hoạt bot nhiều chức năng" bot chạy buff và có chạy quanh (ko biết có tìm quái lùa về ko vì đứng chỗ ko quái)
    Mình đã báo lỗi này lên coder.
    Còn vấn đề của bạn buibinhb2 mình xin tl vào ngày mai. Bây h mình phải làm bài tập rùi. Không có thời gian test nữa