Thân gửi mrtuxuong

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi doanuylong, 14/8/15.

1. doanuylong Thành viên

Dis mẹ mày s những lúc auto k dùng được m không lên tiếng.... những khi bot vào được chơi được thì mày vào trả lời.... " minh choi vẫn ổn " vậy s khi tụi tao nói m không vào và nói như vậy.. chỉ khi vào được chơi ổn m mới lên tiếng... thế thì im mẹ đi... bot k lỗi tụi tao có cần lên đây để nói k....

Tags:
  2. Comments

3. stest02
    Bạn ơi, bạn bình tĩnh, tôi cũng như bạn thôi à, chũi nhau có không có lợi cho mình đâu bạn, mình là người dùng mà, có gì từ từ nói, BQT họ cũng gặp khó khăn trong việc sửa mà.
    Nếu bạn gặp khó khăn thì cứ post lên, thấy được mình sẽ giúp bạn phần nào.

4. doanuylong
    Bot nó lỗi hằg ngày... Ság k khi nào vào được ngày nào cũg 11-12h mới vào đc bot. Còn hiên h luôn. Bot đanh quái đáh 1 skill bắn thườg 10tên.. Kêu k tức

5. hungdau
    bot mình giờ cũng đang lỗi mà GM cũng có chịu giải quyết đâu
    trc thì vẫn bt nhưng dạo này dùng đc 1 lúc là hiện lên cái bảng ko thể kết nối sv xong mất luôn cái biểu tượng unibot

dungitthoi thích bài này.
  6. mrtuxuong
    như các bạn biết đợt này bot đang gặp sự cố nhưng đã ổn đc từ hôm kia rồi với lại ngày nào mình cũng cắm bot yh uniquebot luôn sáng trừ đêm cứ có mem báo bot bị lỗi mình lại bật bot kiểm tra thấy ổn thì m nói là ổn sv đang bật hệ thống chống dos botnet thỉnh thoảng chữ đăng nhập không sáng các bạn tắt bot bật lại là oke , còn vấn đề đang bot bị hiện ''ngắt kết nối sever'' tại máy của m thì m chưa thấy

7. stest02
    Ad ơi,

Bạn vào được nhưng chưa chắc chúng tôi vào được, phiền bạn check lại tất cả các trường hợp, mong bạn cố gắng.

8. dungitthoi
    sua som, gium ad oi.....................................
    Choi tay khyo lam@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

9. mrtuxuong