Wiz sao hay sáp lại gần đối tượng....

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi hhhkhang, 2/12/11.

1. hhhkhang Thành viên

bãng mới này tui thấy con Wiz đánh là sáp vào đối tượng, đối với char CB thì tốt quá , nhưng Wiz thì mất đi cái thế đánh từ xa....
    như vậy cũng rất khó tập trung đánh 1 chổ khi pty8 vì mới bắt đối tượng là nó vọt ra đánh con đó liền...mod xem lại dùm nhé. thanks

Tags:
  2. Comments

3. bowstrong
    Không hiểu sao bản bot mới đánh ngu kinh, bow cũng sáp lại quái rồi mới ra skill. bắn được 1 hit skill còn lại toàn bắn chay chán hẳn. Không hiểu nâng cấp kiểu gì mà lại trở thành như vậy. Rõ ràng không phải do mạng lag khi đánh tay vẫn mượt như thường. Đề nghị ADMIN kiểm tra lại gấp. Tôi chơi srovn.us server lữ khách 1.

4. Link
    Như chúng tôi đã khuyến cáo, các bạn phải xoá hết cấu hình cũ đi và add lại, nếu bạn vẫn sử dụng bot mới để load cấu hình cũ bot sẽ bị lỗi trên !

5. hhhkhang
    đã xoá sạch , và set lại hoàn toàn mới.... bot mới đánh pt8 không ổn cho các char đánh xa như Wiz, Bow..., nhất là khi đánh KLN dùng kill điện từ phi bạo đẫy quái ra xa thế là nó vọt theo, cứ thế ngày càng xa dần pty... kết quả là ..... mà trong pty8 thì biết rồi đấy chỉ có Wiz đánh, mấy char kia đâu có đánh. Xin Mod xem lại dùm thanks

6. apkhodu
    Mình cũng bị lỗi giống bạn này . Bot acc wiz trian pt8 mà khổ quá ,để toạ độ 6-7-8-9-10 mà nó cứ chạy theo quái , Tank đẩy khiên>quái văng ra là con wiz nó lại chạy theo quái .Them 1 lỗi nữa là con quái nó o ngay bên cạnh thì WIZ cũng chạy ra 1 đoạn rồi mới quai lại đánh ,đánh 1-2 hit không chết thì lại nhảy thẳng vào người con quái rồi mới chịu đánh tiếp ( xáp lá cà như mấy acc blade ) .Mong các bạn sớm sửa lại lỗi này trong bản beta 8 .Chân thành cám ơn !

7. watermelon
    Cậu chọn không chạy quanh khi hết quái chưa?

8. hhhkhang
    mình đã chọn các mục cần thiết, kg chạy quanh khi hết quái, khi hết buff gì đó..( bãn này thêm dòng mới) mấy bãn trước thông thường đánh hít đầu, quái bu lại thế là cứ ung dung mà đánh, bãn này vừa đánh hit đầu... quái chưa kịp bu, nhào đến con quái đánh thành ra bị loãng pty. do đó chỉ có chữa lữa bằng cách add bảo vệ cho 1 em nào đó đang đứng buff ( thường là MS ưu tiên, vì ngoài wiz ra nó là con bị quái tấn công liên tục ) và chỉ mong sao nó bị tấn công để con Wiz của mình quay lại cứu nó :cry: . điều này dễ nhận thấy nhất là vì trong pty mình có 2 wiz, mình wiz 109 và 1 con 92 hơi yếu do đó mình cũng add bảo vệ cho nó luôn.... thế là khi con wiz92 đang mải mê đánh con KLN và càng ngày càng xa pty ( dùng kill điện từ phi bạo) đẩy quái ra rồi chạy theo đánh nó, còn con wiz 109 của mình thế là chạy như con thoi để cứu con wiz 92 đang ở xa và quay lại cứu con MS đang bi tấn công, cứ thế xẹt qua xẹt lại ( vì cứ đánh 1 kill là phải sáp lại gần mới đánh kill thứ 2) câu cú có hơi lằng nhằng ;) nhưng mình cũng chỉ muốn nói rõ để Mod hiểu rõ hơn chỉnh lại như lúc đầu thôi . thanks

9. trungtrau92vjp
    Nói thật.Mình chưa thấy pt nào wiz đánh mà dùng điện từ bạo phi cả.:|.Đánh thế loãng quái.Không tụ được mod.còn vấn đề wiz hay sáp lại gần thì có sao.Pt 2 wiz thì full sd cho wiz ok rồi.Có đứng giữa bãi quái cũng đâu có die đc