Multi client silkroad VDC 3Job + hack zoom new

Thảo luận trong 'Báo lỗi Bot cho Silkroad Gzone -3Job Và VTC-2Job' bắt đầu bởi q341774714, 18/6/14.

1. q341774714 Thành viên

cho tac dung cua no va..cach su dung no

Tags:
  2. Comments

3. WhangJiShiTian
    Google translate khác hiểu

4. q341774714
    cach su dung cua no sao z AD

5. mrtuxuong
    bạn cài ra rồi copy mấy file đó vào foder game là xong , còn bạn muốn login nhiều acc trên win nào thì lúc đó bạn lên GG Search có hướng dẫn :)

6. hanhpjnk
    tại sao mình không tải được link đây về GM giúp mình với mình dùng win 8.1

7. mrtuxuong
    tắt trình diệt virut đi bạn , hoặc là bạn dowload bằng firefox

8. dư xuân văn
    làm sao để hack zoom new ngày vay ad

9. mrtuxuong
    bạn chơi bên sro nào thì vào đây viewforum.php?f=17 dowload phần mềm multi-client hackzoom về giải nén copy vào foder chứa game sro là hoàn thành bước cài đặt .
    -sau đó thì bạn sd bản win nào thì lên gu gồ search với nội dung ''cách login nhiều acc sro trên win ...''

10. vutrihoa93
    ho ms sao em . dow unibot ko the dc khi . cia dat buoc cuoi cung. ko the cai dat duoc

11. mrtuxuong
    bạn vào phần dowload bot kéo xuống dưới cùng , dowload mấy cái thư viên lẻ về cài để ý xem cái bảng setup nó dừng ở đoạn nào thì dow cái đó .

Ps: nếu cần hỗ trợ bạn pm 2 yh này uniquebotuniquebot.hotro

12. tung9xtn
    cho ké top phát, ad cho hỏi sao dùng cái multi client này nó lại bị lỗi font chữ vậy, và cách khắc phục luôn nhé

13. mrtuxuong
    lỗi font chữ trong game thì bạn phải vào mục dowload game dow kèm zip font về cài giải nén theo đường dẫn:
    Mã:
    C:/Window/Font

14. tung9xtn
    ad ơi sau khi copy multi client vào nó mới bị lỗi font, đã tải font trên trang chủ về cài vẫn thế

15. mrtuxuong
    thế chắc bạn có vấn đề ở đâu rồi đấy , tốt nhất xóa sạch game giải nén lại copy lại multi , multi phải chuẩn nhé 3job/2job là 2 cái khắc nhau cài lại mà vẫn lỗi thì bạn thử:
    Mã:
    START > control panel > Region and Lenguage > thẻ Formats > English(United states) > thẻ Location > United states > thẻ Administrative > Change systen... > English(United states > OK và rs lại máy tính Xong .
    - còn 1 vấn đề nữa cái lỗi font ở bảng Bắt Đầu phía ngoài không ảnh hưởng .

16. ngocanhhary
    admin ơi cho xin link tải multi client silkroad vdc 3job vơi! tks