Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. viethai22021993
    mình bị lỗi này là sao hả AD, bị từ ban 1.12

Các file đính kèm:

Kích thước:
      952.7 KB
      Đọc:
      557
  2. gacon_tronhoc
    thiếu 1 cái quan trọng là nộ khí , khi đầy ko tự nhấn chuột trái phải 1 lúc ra nộ

3. ichbin
    MOD ơi,có thể thêm phần bán vật phẩm,bán mấy cái máu xanh,máu đỏ và mấy cái đồ hồi máu theo giây như dưới hình được không ạ. Nó nhặt đầy túi đồ rồi là không nhặt được rác để cường hóa đồ.

4. cutothisao
    Mình nói thật nếu mà auto của bên bạn k cho free mà tính phí thì được bao người xài ? auto trong game cho free 200 nại lực mỗi ngày nếu muốn train thì mua thêm nại lực trong cash shop, mọi người đã tìm đến web với hy vọng có auto tốt và miễn phí cho ae xài mà giờ đòi tính phí thì hơi buồn, nếu tính phí thì thà mình xài auto trong game có an toàn hơn k ? tuy nó thiếu 1 số chức năng hơn auto của bên bạn nhưng nó vẫn làm việc tốt, k lo sợ 1 ngày nào bị hack gì cả, nếu bạn vì niềm đam mê và nghĩ đến mọi người giảm bớt chi phí cho game thì nên suy nghĩ về việc này, chân thành cảm ơn

5. eunomia
    Chào bạn!
    Lỗi đó là do phần mềm diệt virus avast chặn hoặc đã del bỏ mất file chạy .exe rồi. Bạn nên stop hoặc cho vào mục được thực thi giúp bên mình

6. makiem05
    nga my để chế độ buff nếu cho đi theo sau thì luôn luôn bị lỗi, hầu như là ko buff, nếu bỏ theo sau thi buff ok

7. codonvisao
    Ram máy mình 8Gb, mở cái auto lên là báo liền nói gì full
    Mong Admin fix sớm

8. namhbnam
    auto buff của nga my nhiểu lúc rất buồn cười, cứ tự buff cho mình ( thực ra là tự spam skill buff máu) đến hết mana thì thôi. Thỉnh thoảng vẫn lỗi auto runtime lúc tắt. Sáng sớm hôm nào cũng lỗi sever nữa.

9. trungthanh200235
    Lỗi nguy hiểm chết người, lý do mình đi PB 4x đánh xong con boss cuối. Lúc đó mình có đủ 200 ống trúc đồng nên khiêu chiến với boss truyền thuyết, kết quả là auto không tự đánh cả pt đứng nhìn boss đánh chơi. Tôi xanh mặt gì k đánh chết boss tôi mất 200 ống truc đồng, thế là tôi phải cầm 1 acc solo với con boss, mai là con boss đã bị tôi giết nếu không đi tôi 200 ống trúc đồng. admin cũng biết ống trúc đồng này phải dễ kiếm. Mong admin xem và fix lại cho ae nhờ nhé

10. datada
    Tạm thời bạn chỉ nên dùng trang bị 1 thôi nhé, vì auto ko cường hoá đc đồ trang bị 2

11. danchoinuamua
    cho mình hỏi là nếu mình xài auto thì thì bọn kỹ thuật NPH có bít ko vì bây giờ bên kỹ thuật nph đang kiểm tra những ai đang xài auto này và sẽ khóa acc những ai đang xài auto này

12. datada
    Cái này thì bạn yên tâm, vì trong lịch sử thì chưa có game nào khóa acc của người chơi vì auto cả. Khóa acc chỉ thiệt cho NPH thôi.

13. haihung098
    ủa ad ơi,sao hôm nay mình bấm chọn nv nó ko hiện lên

14. datada
    Chuột phải vào auto chọn Run As Administraytor mới đc.

15. anhtam72111
    Mới down bản 1.13 về thấy hay lỗi bắt mục tiêu , cứ báo mess "Bạn phải chọn một mục tiêu" mà không chạy về vị trí cũ

16. namhbnam
    ma sao bản mới 1.13 này không có cái tick skill như trước à, dùng mưa băng của TD 1 tí là hết chuyền skill luôn.

17. luongdtph02337
    ở bản 1.13 này nó ko tự đánh mấy thứ không phải là quái ở trong Long lĩnh như thùng, hộp, chậu cảnh hay bó đuốc. bạn fix lại được không

18. qpham26
    bảng 1.13 hay bị đứng yên 1 chỗ lắm, fix dùm nha =)

19. windwanderer
    Nghe nói bản 1.1.4 có chức năng thiên hạ vô ưu mà sao ko thấy nhỉ

20. windwanderer
    Chức năng thiên hạ vô ưu vẫn chưa hoàn thiện lắm. 1 số nhiệm vụ dùng vật phẩm vẫn phải tự thao tác.