Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. qpham26
    thiên hạ vô ưu ko làm nv đốt lửa, nv lấy củi nếu bị quái đánh thì ko làm đc, nhiều lúc nộp và nhận nv ko dc, bị crash =)

2. windwanderer
    Nv vô ưu hay bị dis game

3. llvllrkjn
    làm nhiệm vụ Thiên hạ vô ưu liên tục dis game @@!

4. namhbnam
    Bản mới này lỗi kinh, đành quay về 1.12. Auto đánh quai cứ sao í, toàn đứng yên, skill thì không dùng hết.

5. datada
    Các bạn bị dis game lúc nhận nhiệm vụ, trả nhiệm vụ, chuyển map, hay nói chuyện với NPC ???

6. datada
    Hay thiệt máy mình có cơ chế chống dis, chạy 1 lèo 50 nvụ ko sao -__-

7. llvllrkjn
    bị dis lúc chuyển map ấy ad
    nhiều nhiệm vụ chạy tới mục tiêu ko dùng vật phẩm như củi,dùng thuốc chữa bệnh toàn đứng im thôi

8. llvllrkjn
    lúc nhận nhiệm vụ xong rồi chuyển map,rất dễ bị dis game ad à

9. llvllrkjn
  10. datada
    Bạn để delay là bao nhiêu vậy?

11. namhbnam
    Mình để 1s toàn bộ không à, hồi trước bản 1.2 đâu có bị thế.

12. hailuapapy
    Lỗi tick vào Cường Hóa đồ là auto đứng,không tick vào thì vẫn auto bình thường

13. shikorum
    auto dis liên tục rùi ad ơi, cái Q trị thương ở chân núi võ đang nó ko tự trị thương, phải bấm bằng tay

14. Fantavn
    Sao minh ko thay chuc nang chay Thien ha Vo Uu nhi :). Ai chi minh gium dc ko , ban 1.14 roi

15. Fantavn
    Da chay thu THVU , va thay toan bi Dis o dich tram :)

16. datada
    Chuyển hết thành 0 đi, mình đã ghi hẳn ở trong rồi mà ko nhìn.

17. Fantavn
    Đúng là hiện tại các NV trị thương hay củi lửa bị đứng yên . hay cái NV lấy 5 củi mà bị creep đánh là no ko làm đc luôn.
    Trường hợp khác là rất hay dis khi truyền tống ở dịch trạm .
    Rất cám ơn các bạn đã cố gắng phát triển Auto cho anh em . Mình biết là làm công việc này rất khó , nên mọi người luôn chờ tin vui từ các bạn .

18. bachpro012
    Admin ơi xem lại auto nhé. Bị lỗi làm nhiệm vụ THIÊN HẠ VÔ ƯU. Chạy được 1 lần là auto báo lỗi run time error '6' overflow. Thỉnh thoảng còn không thể tự kick để làm nhiệm vụ.

19. anhtam72111
    full rương mà check auto ghép đồ chạy qua dịch trạm là bị out game thì phải , mình bán bớt đồ thường đi thì chạy bình thường

20. luongdtph02337
    cai nhiem vi lau bo' cui la bi dis. quang game bao loi ban oi