Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. sinhvienitbot
    Khi làm nhiệm vụ thu thập 5 bó củi, nếu bị quái đánh trúng trong lúc thu thập thì thu thập sẽ bị hủy. Ad co thể thêm chức năng đánh lại quái khi bị hủy thu thập rồi mớ tiếp tục thu thập không?

Tốc độ thu thập còn chậm. BOT dừng vài giây sau mỗi lận thu thập.

2. Em_be_hu
    Mình chạy Win7, 64bit
    Lỗi Overflow và tự thoát game xy..

3. neptune1993
    hehe

bỏ trống hết các ô thì THVU cũng làm đc

4. fnddiego02
    Sao làm Q 'Thiên Hạ Vô Ưu' nó toàn báo " NPC không sử dụng được kỹ năng " là sao vậy?

5. fnddiego02
    Re: Lỗi nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng - Lỗi Nghiêm trọng

Lỗi nghiêm trọng như thế này - chắc khó fix à sao vậy admin - bên agtool nó có từ lâu lắm rồi @@

6. hamap882000
    Lỗi auto k tự đánh boss Điền Bá Quang, gặp là đứng nhìn lun, mình kéo 4 acc đi ngon, đến boss thu thập Điền Bá Quang thì k đánh hix

7. datada

Thứ 1 bạn nên đặt độ trung thành để dùng vật phẩm là 55, thứ 2 dùng mà ko thấy thay đổi gì à.

8. datada
    Con boss đó ở đâu vậy bạn?

9. nguoitrongtim
    Trước hết mình xin gửi lời cảm ơn đến datada đã viết chương trình auto này.Mình đã sử dụng và thấy rất tốt tuy nhiên còn 1 số lỗi mà thấy nhiều bạn góp ý nhưng chưa được khắc phục.
    - Lỗi đánh các mục tiêu mà không phải là quái.VD: kiến trúc bang ( cây cờ trong bang hội, khi tham gia hoạt động diệt môn, ăn boss xong là nó lao vào đánh cây cờ ) hoặc là cây súng phun lửa, bẫy gai trong phụ bản lv 55, bẫy đánh ngã và làm mù trong phụ bản lv 50.
    - Lỗi theo sau: khi đánh quái trong phụ bản xong lúc theo sau được lúc không, cứ đứng nhả skill ( bản 1.12 thì không bị lỗi này ) dù mình đã để skill delay = 0.
    - Auto không đánh lần lượt theo các ô để skill mà đánh lung tung dù các skill có thời gian hồi bằng nhau.Mình muốn đánh lần lượt vì có những skill kết hợp với nhau sẽ tạo ra được hiệu ứng.VD: skill cùa Võ Đang Túc Bộ Trừu Kiếm + Khôi Tinh Chỉ Nam sẽ có hiệu ứng đánh ngã.
    - Thiên hạ vô ưu mình chạy được 2 cái thì dis.
    Còn lại thì đều ổn.Nếu làm thêm được cái auto chạy Hoa Hồng bang nữa thì ngon.
    Mình thấy là datada không chơi game này và acc của bạn test cũng chỉ 4x nên hạn chế nhiều cái.
    Nếu như bạn muốn có acc để test thì mình sẽ cho bạn mượn acc NM lv 58 của mình.
    Hy vọng bản sau sẽ fix được những lỗi này và Thiên hạ vô ưu.
    Thanks !

10. fnddiego02

Thứ 1 là : Bị 1 thằng chó nó giết có đặt Máu + độ Trung Thành đến 90 nó vẫn thế nhớ. Chết Cmr Pet rồi - ra đến bãi nó không đủ máu hoặc độ Trung Thành nó xuất kiểu gì?
    Thứ 2 Là: test rồi mới biết nhớ.
    Thứ 3 là: Nó oánh mình, Chưa kịp gọi pet ra thì chết cmnr ==> Auto pet không hoạt động hồi máu + trung thành ở chữ (P) chưa xuất pet coi như vô dụng.
    Thứ 4 : Hết
    Thứ 5: Chưa hiểu nói gì nữa thì bó cmnt

11. ensi
    hự, hwa load về vẫn chạy nuột, hnay mở lại vẫn config đó mà nó ko đánh thường, toàn đứng im đợi skill @@

12. ensi
    à mình chỉnh lại phần delay ko để là 0 nữa, chỉnh như bản cũ để delay là thời gian hồi của skill thì tự nhiên lại thấy bt trở lại :).tks

13. mrtuxuong
    cài độ phân giải game về mặc định chưa bạn?

14. fnddiego02

Thứ 1 là : Bị 1 thằng chó nó giết có đặt Máu + độ Trung Thành đến 90 nó vẫn thế nhớ. Chết Cmr Pet rồi - ra đến bãi nó không đủ máu hoặc độ Trung Thành nó xuất kiểu gì?
    Thứ 2 Là: test rồi mới biết nhớ.
    Thứ 3 là: Nó oánh mình, Chưa kịp gọi pet ra thì chết cmnr ==> Auto pet không hoạt động hồi máu + trung thành ở chữ (P) chưa xuất pet coi như vô dụng.
    Thứ 4 : Hết
    Thứ 5: Chưa hiểu nói gì nữa thì bó cmnt

15. xacuophn
    bản 1.14 của mình không nhận được nhân vật

16. PhuMap
    Auto chưa hoàn thiện

Mình đã test với acc Vd 65 của mình nhưng auto này đánh đứng yên nhiều quá, ko bit phải do win 7 nó kén auto ko, theo mình auto này chưa hoàn chỉnh lắm, ah mình cũng đang cần 1 auto đi Long Lĩnh nếu admin làm đc thì nt cho mình nhé 0932355697 :13:

17. datada
    Chuột phải auto chọn Run as administrator bạn ạ, trong hướng dẫn hay video mình nói rõ rồi, đề nghị lần sau có gì vướng mắc thì xem hướng dẫn.
    Có thể bạn chỉnh cấu hình chưa đúng thôi, chứ ko phải do win, làm theo đúng hướng dẫn. Lưu ý chỗ đánh dấu Chiêu thức và Combo(E)

18. datada
    Đc vậy thì hay quá, bạn để lại nick yahoo hay cái gì đó, lúc nào mình mượn acc.
    Có auto nhiệm vụ Hoa hồng sợ NPH khóa acc các bạn thôi :10:

19. PhuMap
    Có khi nào kill nv VD auto nó bị lỗi ko nhỉ.
    Mình chỉnh theo hướng dẫn(phiên bản 1.14) mà nv mình đánh chán lắm ,đánh ko mượt ,hay đứng yên , ra kill chậm.
    Mỉnh chỉnh như sau:
    Chinh Cài Đặt về Mặc định, điều khiển tiếu ngạo
    Mục Cơ Bản: Đánh quái, tự động CH, khi chết quay lại bãi, bán kính 30, lùa quái số lượng >5con.
    Mục Kỹ Năng : Đánh dấu theo thứ tự từ trên xuống Q,1,2,3,4,5,6,7 Dùng combo (E). Mới đầu mình chỉnh delay =0, rồi test deplay=3 nhưng đánh vẫn vậy.
    Kill mình xếp thứ tự như sau:
    1:Trùng Kiếm Vô Phong, 2:Vạn Nhạc Triều Tông, 3:Hải Đề Lao Nguyệt, 4:Ngự Kiếm Phi Thiên,5:Yến Tử Lược Ba,6:phong Quyển Hà Điệp, 7:Khôi Tinh Chi Nam, Q:phiên Giang Giảo Hải,E:Tiến Bộ Thất Tinh .
    Hồi HP<70 MP<70
    Cường Hóa đến +10
    Ưu tiên Ch : Mũ
    Anh em nào chơi VD đã test mượt thì hướng dẫn giùm mình :13: dt:0932355697

20. datada
    :)) Mình cũng đang chơi char VĐ mà, bạn thay đổi thành Dùng chiêu thức (~) đi và chỉnh hết delay thành 0