Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. fnddiego02
    Cái Nhiện Vụ (Thiên Hạ Vô Ưu) Vẫn nhiều lỗi lắm - Test 4acc cùng chạy - Thấy một số NV vẫn đến nơi là đứng im, hoặc trả Q rồi ko nhận lại được nữa.

2. datada
    Khi làm nhiệm vụ nào thì đứng im hả bạn, lúc trả Q ko nhận đc thì có báo lỗi gì ko?

3. gavinrad
    Sau 1 thời gian treo THVU thì có 1 số nhận xét thế này:
    - Hay bị lỗi quest nấu ăn: "Thông báo phạm vi quá rộng - Không sử dụng được vật phẩm" (lúc bị lúc không)
    - Không trả được NV vì không tìm thấy NPC (Mình nghĩ do người quá đông làm load map chậm, lệnh đưa ra lúc chưa load map xong, nên bị lag hình, tự tay vào move 1 tí thì chạy lại trả quest bình thường)

Vài nhận xét như vậy ^^, nhìn chung cũng ổn, có điều chạy quest không được suôn sẽ lắm.

4. shikorum
    sao acc 68 NN của mình ko chạy auto THVU đc ad ơi, cứ bắt đầu là nó runtime erro '6'. còn acc 5x thì chạy bình thường, ad xem giúp nhé

5. hamap882000
    Dadatda ơi, bạn update thêm đánh boss Diền Bá Quang đi bạn, gặp boss đó auto đứng im hix

6. datada
    Cái này mình phải gặp đc con đó mới fix đc, có thể bạn kéo mình ( sv tịch tà kiếm pháp), hoặc cho mình mượn acc để đi cùng :))

7. llvllrkjn
    nhiệm vụ củi lửa ở thành Phúc Châu thỉnh thoảng bị đứng im nhé AD,do ko chạy đúng đến vị trí
    ai bị lỗi runtime erro '6' thì down lại 3 phần mềm hỗ trợ trong topic down auto cài lại nhé

8. llvllrkjn
    AD thêm chức năng hồi sinh tại chỗ đc ko?nhiều lúc map xa,auto chết nó chọn về thành chạy lại mệt lắm
    kiểu như tích ấy,ai muốn dùng kiểu j thì dùng,thêm cả phần sử dụng nộ khí nữa

có hướng dẫn làm scrip j đó chạy phó bản dc ko?đi pb mjh toàn tự chạy đến chỗ quái xong auto,rồi lại chạy bật auto :(

9. datada
    Hồi sinh tại chỗ đc 1 lần thôi mà bạn
    Nộ khí bản sau sẽ có
    Hướng dẫn script thì trong bài hướng dẫn có rồi đấy, đọc xong là hiểu ngay

10. cau2dkny0378
    bản sau mod nhớ thêm cho e tính năng dùng pet để sửa đồ nhé :*

11. anhtam72111
    chạy phó bản giờ toàn lỗi chạy về vị trí trung tâm , mà toàn chạy về cái tọa độ nào ấy

12. llvllrkjn
    lại bị lỗi runtime erro '6'. khi nhận nhiệm vụ rồi ad ơi
    trc' cài lại mấy phần mềm hỗ trợ thì chạy đc,giờ chịu

13. hailuapapy
    Giúp mình với,từ lúc lên ban 1.15 là toàn bị Avast nó nuốt,những bản trước xài vẫn ok ngon lành nhưng lên bản 1.15 toàn bị báo Triojan,miễn doulbe click vào auto mà Avast nó nuốt không thông báo luôn,chạy trong hộp cát cũng k đc,giờ phải làm sao để k bị avast nuốt nữa giúp mình với

14. datada
    Bạn tìm file vừa bị xóa trong Virus Chest (xem ngày, giờ) rồi làm theo hình dưới

Các file đính kèm:

15. namhbnam
    Chế độ buff cho đồng đội vẫn lỗi nhé datada, mình dùng acc nm buff cho mn, nếu đầy đủ thì buff ngon lành, nhưng hễ có 1 người về thành hay ở xa thì nó buff điên cuồng, cứ spam skill buff thui, không cần biết đang buff cho ai nữa, rất tốn mana, mình để thời gian đúng bằng thời gian skill như hướng dẫn rồi nhé.

16. trungthanh200235
    Cho mình hỏi? sao mình không thấy chổ để chạy nv thiên hạ vô ư trong auto vậy admin. hic

17. datada
    Trong chỗ Chế độ auto ý bạn

18. hailuapapy
    Mình làm theo hướng dẫn của ad rồi xong click chạy auto nó vẫn báo lỗi rồi xóa tiếp,chỉ có tắt anti mới chạy đc :(

Các file đính kèm:

19. sinhvienitbot
    Khi đi train, chọn tự động cường hóa đồ, nếu hết tiền khóa là bot bị đứng kg làm gì hết, co bị quái đập vẫn đứng yên.

20. datada
    uhm, mình sẽ xử lý trường hợp này