Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    uh :))

2. mil9889
    Mod xem lại chức năng Tự Làm "Thiên Hạ Vô Ưu" giùm nhé . bật auto lên thì nó tự nhận nv ... nhưng không tự đi làm .. khi mình lick tay đi làm hoàn thành nv thì Auto nó lại tự chạy về trả và nhận nv rồi lại tiếp tục đứng im chờ mình lick tay tiếp ... ! :D mong bạn xem và fix sớm :D thanks !

3. datada
    Bạn dùng bản mới nhất chưa vậy?

4. mike1905
    Sao mình ko tìm thấy chỗ làm nhiệm vụ thiên hạ vô ưu vây, chỗ chế độ auto mà Ad nói tìm wài ko ra

5. game^^
    mình có chút thắc mắc khi mới dùng auto thế này

-auto sử dụng skill chậm hơn sơ với auto tích hợp trong game ạ : cùng 1 nhân vật cùng 1 bộ skill, auto trong game luôn ưu tiên skill trước hết rồi mới đánh ( ~ ) còn unique thì mình thấy skill CD xong lâu rồi nhưng nhân vật toàn đánh ( ~ ) làm wái chết lâu hơn . Với Auto trong game các skill mình luôn trong trạng thái CD còn bên Unique thì mình ngồi canh toàn thấy nó đánh chay vài cái rồi mới skill, rồi lại đánh chay.. dù skill ko hề CD. Mình chưa test thử bên Combo E nên ko biết thế nào

-auto chạy lại gặp wái chưa đánh liền mà nhìn quái 1 hồi tầm 0,5 >1s mới đánh ...

6. datada
    Hình như bạn đang dùng bản cũ.
    Bạn cần làm đúng theo hướng dẫn, đây là video mình quay: ko hề trễ hay là skill CD xong mà ko dùng:
    [youtube]rQ6aJ64d4P8[/youtube]

7. hailuapapy
    AD ơi mình ức chế quá,vì mình auto cường hóa đồ là có thằng 6x nó cứ kiếm mình phá,nó giết mình suốt đến khi auto tự dừng,đêm qua 12h mình auto đi ngủ thì 1h mấy nó giết thế là nhân vật mình đứng yên dưới nước tới 7h mình mới thức này,ad có thể tích hợp phần đánh trả khi bị đánh như auto trong game k :( bị nó phá hồi trưa rùi hồi khuya nữa,hình như nó dùng theo dõi của con pet mỗi lần soi là tốn 2v

8. datada
    Đánh trả khi bị PK thì trong 1 vài phiên bản tới mình sẽ bổ sung

9. hailuapapy
    nó cứ canh me mình auto treo đi công việc là nó lên nó đứng giết mãi,giết khi nào auto tự ngưng thì thôi :( trưa hôm qua vừa về nha thấy nhân vật mình chạy lên lại,rùi bị chặn đường đánh,rồi mình giết nó nhưng k thể nào mà canh nó suốt đc vì nó cố tình muốn phá mình rùi

10. game^^
    ủa sao kì vậy @.@ mình down phiên bản 1.1.6 26/5 mà ? mình để delay skill = 0, nhưng nó toàn đánh chay 1 2 cái rồi mới skill, hết skill đó lại đánh chay rồi mới skill kế tiếp, nhiều khi 3 4 skill ko CD nó vẫn ko dùng ạ

11. mil9889
    Mình hiện đang dùng bản mới nhất ( 1.16 ) bạn xem lại giùm mình nhé ...! 1.15 vẫn làm được nv Thiên hạ Vô Ưu bình thường mỗi tội hơi chậm , nhg khi cài lại lên 1.16 thì bị tình trạng như trên mình đã nói . bạn có thể test lại giùm xem cũng có thể là chạy trên Win 7(Win mình đang dùng) mới lỗi ( mình Run as Administrator rồi nhé ), thanks ...!

12. datada
    Trường hợp bị lỗi là rất hiếm nên rất khó fix (thỉnh thoảng game ghi sai thông tin) , tốt nhất bạn cho mình mượn acc, mình xem thì mới sửa đc.

13. mabum
    bạn ơi sao mình k chọn được nhân vật

14. lytrivinh
    Admin ơi, sao bot train quái sao nó không đánh chết hẳn 1 con quái đi mà nó đánh 2 3 con 1 lúc vậy? có cách nào chỉnh nó đánh từng con quái 1 không? thanks.

15. datada
    Bạn đang dùng chế độ Gom quái à, chọn chế độ Đánh quái ý - thẻ Cơ bản
    Chuột phải auto chọn Run as administrator bạn ạ

16. mike1905
    Mỗi lần mở máy là phần mêm Avira virus báo lỗi, remove file auto, Ad có cách nào ko giúp với

17. datada
  18. hephovang83
    Báo lỗi bản 1.16

Qua 2 ngày test thử m thấy bị những lỗi sau :
    - Auto khi train bị chết ko thể tự hồi sinh về thành.
    - Auto nhiệm vụ Thiên hạ vô ưu ngày đầu tiên có đôi lúc ko tự nhận diện npc để trả nv đc.Sang ngày thứ 2 thì nhận nv xong đứng im, ko thể di chuyển để làm nv đc
    Hy vọng admin khắc phục sớm để giúp a e thuận lợi hơn. Chân thành cảm ơn.
    Nhân tiện admin đã viết đc auto nv Thiên hạ vô ưu vậy có nhân tiện viết luôn đc cái nv tiền lãi ko ? :13:

19. boy0110
    Minh thi hong ban Auto tu lam nhiem vu Hong loi Bang. Cai nay de nhung nham chan. Mong Admin som up chuc nang lam nhiem vu hong loi cho anh em cay tien khong khoa. Thanks AD!

20. cuoilenban
    Mình tải auto về rồi nhưng mở auto lên thì phần chọn nhân vật, nhấn vào đó lại không thấy tên nhân vật là sao bạn