Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Re: Lỗi 1.17

Cái này là lúc mình test phím tắt, quên chưa bỏ :))

2. quocdangag
    NV hoa hồng chay ngon lành cành đào thank Ad

3. game^^
    AD ơi mình đang cài đặt bản 1.1.7 thì bị lỗi này ko cài đc ạ :([​IMG][/url][/img]

giờ em phải làm sao ợ ?:( :6:

4. datada
    Bạn phải remove bản cũ rồi cài đặt bản mới.
    Lỗi này do bạn cài bản mới ngay mà ko remove bản trước

5. fnddiego02
    Re: Lỗi 1.17

Bỏ luôn đi nhớ @@ - Cho ae trian ngon lành @@

6. cau2dkny0378
    ad ơi sao mình tích vào làm nv thiên hạ vô ưu lại thành làm nhiệm vụ hoa hồng thế ?

7. game^^
    AD ơi, ad xem lại chứ em ko biết sao, mỗi lần làm nv hoa hồng ở thành phúc châu, đánh 10 con quái ở đó xong luc về nó toàn chay xuống nước chứ ko đi qua cầu để vào thành phúc châu trả nv

8. killer09
    bị lỗi k còn công viêc. ấn vào nv hoa hồng toàn báo hết công việc

9. hayhay
    mình bị lỗi đã tắt hết firewall và avg, tuy nhiên thì không đăng nhập được UniBot. Khi ấn vào đang nhập thì duy tri mãi dong Đang kết nối

10. datada
    Thì đúng là hết công việc, có 2 khả năng như sau: 1 là do chưa đến giờ làm nv, 2 là map đó hết nhiệm vụ để làm

11. hanglongp
    bảng 1.18 phát hiện virut ^^

12. datada
    Chào bạn, từ bản 1.18 bên mình cập nhật chức năng chống hack nên bị chương trình diệt virus báo nhầm, cần phải tắt chương trình diệt virus đi.

13. killer09
    mình nhận nv vẫn đc mà. vẫn tự cày tay được mà @@

14. nhangham
    Mình đang sử dụng bản auto 1.8, nhưng có lỗi khi sử dụng auto THV. Nv chỉ nhận 1 nhiệm vụ và dừng, sau đó uinbot báo đã xong hết công việc

15. PhuMap
    minh down ve no bao vi rut

16. PhuMap
    nhung minh van khoi phuc tep doc hai nhung khi set up no bao loi ko cai dat dc

17. PhuMap
    No bao loi vay nek :Loi1316.Mot loi mang xay ra khi doc tu tap tin C:\....

18. PhuMap
    tap tin loi rui sua lai gium minh voi data

19. makiem05
    phần tự buff máu cho bản thân, chẳng hạn để 60% tự dùng chiêu buf , sau khi buf xong ( vẫn bị quai đánh) vẫn chưa đủ 60% thi nv đứng im ko làm gì chờ skill buff hồi thi buf tiếp---> trong thời gian chờ hồi skill buf nv ko đánh --> nhiều lần bị chết oan

20. PhuMap
    makiem05 ban gui phan giai nen ban 1.18 wa mail gium minh dc ko : trank704@gmail.com
    chu minh set up phan down ve ra ko dc, no bao loi 1316 roi giup minh nhe