Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Giải nén ra ko chạy đc đâu bạn ơi.
    Bạn down setup về, tắt diệt virus, remove bản cũ, cài đặt bản mới

2. PhuMap
    may ban truoc minh down ve set ra binh thuong sao ban nay no bao loi the ko biet

3. datada
    Bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn của mình đi xem sao

4. PhuMap
    ah minh cai duoc roi tai minh chua remove cai pb cu @@ , thanks ban nha

5. quocdangag
    moi chay thu 1.18 nay chay rat tot ,thank ad nhieu

6. CAPTAINFTU
    Admin ơi cho mình hỏi sao mình tải bản 1.18 về nó báo là lỗi phiên bản ko sử dụng đc.
    Mình xài Win 7 64bit

7. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn tắt giúp bên mình phần mềm diệt virus nhé, Do phần mềm diệt virus chặn check nút đăng nhập

8. Arimoto
    Bản 1.18 bị lỗi nv Thiên Hạ Vô Ưu, nhận nv xong báo hết công việc mà ko làm.

9. saodoinoi
    Bạn đừng stick vào cái tự buff cho bản thân, thay vào đó bạn dùng skill đó như bt là đc
    ví dụ skill đó 12s thì bạn để time là 30 or 60 tuỳ bạn

10. datada
    Cái tự buff HP mình test trên cả Võ đang và Nga mi bình thường mà, sao các bạn lại bị thế nhỉ?
    Đã đánh dấu skill đó bên thẻ Hỗ trợ thì đừng đánh dấu bên thẻ Kỹ năng nữa

11. game^^
    em có 1 vài ý kiến về bot thế này :
    1- Auto đánh quái của Unibot vẫn chậm hơn khá nhiều so với auto gốc trong game: cứ mỗi lần chạy tới quái, unibot khựng lại tầm 0.5~1s rồi mới đánh trong khi bên kia hoàn toàn ko bị như vậy. Sau khi giết quái xong bot lại đứng 1 tí rồi mới chọn con quái kế tiếp, dù con quái đó ở gần đó... Hi vọng những phiên bản kế tiếp tốc độ sẽ được cãi thiện
    2- Thắc mắc về Combo E: em set skill Trùng kiếm trước sau đó mới tới Hải đế ( võ đang) nhưng auto đánh skill loạn xa@.@ lúc dùng trước lúc dùng sau... vì 2 skill này phải dùng theo thứ tự, và liền nhau mới được, bên auto của game em chỉ cần chỉnh delay 20s là auto làm rất tốt,chứ ko đánh skill loạn xa như bên bot.
    3- Bot dúng skill chưa liên tục, đánh chay vẫn còn rất nhiều dù skill đã CD xong lâu rồi.
    Chỉ là 1 vài góp ý sau 1 tuần em test auto, mong AD để ý :)

12. ngocanh613
    AD ơi. mình h ko vô được auto. bấm đăng nhập xong thì nó đứng im ở màn hình đang đăng nhập vào hệ thống.

13. dream2k
    Khong dang nhap dc vao trong bot nua roi, no dung im o man hinh dang nhap.

14. troixinhong
    Sao không vào đc bot ơi :10:

15. boy0110
    Sao hệ thống của UNIBOT hay bị lỗi vậy nhỉ??? Lúc nào cũng đăng nhập hệ thống. Nhiều lúc tranh thủ đi PB lại lỗi. :(

16. comnguoi
    Không login vào được hệ thống. Nó cứ báo lỗi " Đang login vào hệ thống".

17. boy0110
    Chắc sever đang bảo trì :)

18. ichbin
    Hầu như sáng nào auto cũng bị lỗi không vào được.Mà buổi sáng này lại cần thiết cho việc đi phụ bản.
    Mong Team nâng cấp server cho tốt để còn thu tiền của khách hàng haha.

19. nhangham
    ad trả lời giùm lỗi thiên hạ vô ưu với được k? NV nhận nhiệm vụ rồi sau đó báo đã hết công việc.

20. eunomia
    Chào bạn!
    Bên mình auto được bảo trì nên thông cảm