Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ichbin
    Chà, mình vẫn lười dùng 1.15 ,giờ mới download 1.18 về dùng đã thấy xuất hiện lỗi.
    Đó là lỗi ở phụ bản 60, có cái "cửa lớn" , nhân vật không hề đánh nó. Trong khi bản 1.15 vẫn đánh cái "cửa lớn" này nhiệt tình.

2. datada
    Acc của bạn level bao nhiêu?
    Lúc đấy mở mấy acc, có mở qua sandboxie ko?
    Máy bạn chạy win gì, 32 hay là 64 bit?

3. ngodanghao
    không biết có ai bị như tớ ko : mọi hôm thi vẫn ko sao nhưng hôm nay dùng auto là bị lỗi mạng diss mạng liên tục . Tớ dùng mạng FPT

4. trinhhoanghai
    anh ơi bot co virus Win32/Heur fix lai dc ko anh. Em ko sài được. Em down link do admin post mà

5. zenla
    down về báo tập tin độc hại.chrome chặn tập tin này.

6. eunomia
    Chào bạn!
    Một số phần mềm diệt virus chặn bot mình connect tới server bên mình. Các bạn tạm thời stop phần mềm diệt virus

7. trinhhoanghai
    Ex. tắt phần mêm virus hả anh. Em thấy ko an tâm hix...hix mà sao phiên bản trước 1.15 em sài nó dau co báo nhỉ. phien bản 1.18 thì lại báo ~>"<~ :3:

8. quochuyf23
    Update 1.18 bi loi

AD oi tinh hinh la e update len phien ban 1.18 bi bao loi . em login vao ko dc, khong biet bi gi, mong ad sua giup em. Lỗi bảo là thiếu file abc.dll. và hình như trong quá trình cài đặt update cũng ko đc, E chỉ dùg đc phiên bản 1.16 còn 1.17và 1.18 thì ko đc, nghe nói 2 phiên bản mới này có thêm tính năng nv HH nua . tks ad

9. datada
    Bên mình viết auto với mục đích thu phí nên các bạn ko lo chuyện mất acc, vì nếu mất acc thì bọn mình cũng ko còn khách. Hơn nữa auto ra đc 2 tháng có ai bị sao đâu.
    Phải remove bản cũ rồi cài bản mới bạn ạ

10. nhangham
    acc mình level 72, không sử dụng sandbox, window bản 64 bit

11. ngoclan8668
    sao từ ban 1.18 làm Q hoa hồng hay Vô ưu, chỉ được 1 lần rồi nó thông báo đã xong hết công việc là sao ?

12. jindo200989
    Mình dùng TL, dùng bot để train thì thấy:
    + nhân vật ko chạy về vị trí trung tâm khi hết quái
    + hoặc ko chạy lại gần quái để đánh (báo lỗi cự li mục tiêu quá xa) dù mình để bán kính là 30 vá phải đợi khi áo có quái mới xuất hiện gần thì mới đánh tiếp.
    Mong Mod sửa lại lỗi này. Thanks :)
    P/s: bot trong game có phần chạy lại vị trí trung tâm, mình thấy rất mượt :)

13. datada
    Q hoa hồng bạn đọc hướng dẫn chưa vậy?
    Muốn chạy về trung tâm bạn phải đánh dấu vào "Bán kính"
    Cái còn lại đọc chữ ký của mình

14. qpham26
    NV thien ha vo uu sao ko xai dc nua ban oi, moi xai dc ngay` hwa =.=

15. ngoclan8668
    Q Hoa Hồng vẫn auto được, nhưng nó chỉ lam 1 lần rồi ngừng, kể cả Q Thiên hạ vô ưu cũng vậy, chỉ làm 1 lần rồi ngừng, phải tự nhận Q bằng tay ấn dừng rồi tiếp tục thì mới được, nhưng cũng chỉ được 1 Q lại ngừng. Bản trước ấn 1 phát auto mấy chục Q luôn, lên 1.18 mới bị như vậy.

16. datada
    Pm yh: thelegendandhero để mình teamview xem sao nhé

17. cau2dkny0378
    ad xem lại auto cái hôm qua chạy Q hoa hồng vs thiên hạ vô ưu rất ngon lành, đến hôm nay thì chỉ chạy được Q hoa hồng đến Q thiên hạ vô ưu thì nhận nv xong toàn bị báo là đã xong công việc :(

18. saodoinoi
    Mình cũng bị như vậy
    1 acc bị con 1 acc thì bt

19. danchoinuamua
    có lẽ lúc trả nv các bạn bị lag .sắp có bản fix mới rồi

20. fanguangxing
    Báo lỗi ko tự động nhận q

Chức năng lập lịch làm Q hoa hồng, mình cài đặt đủ rồi, khi chọn Bắt đầu, nhân vật chạy đến NPC Trưởng Phòng tiên sinh nhưng không nhận q, chỉ là kich vào NPC đó hiện ra bảng thôi. rồi tự động chạy ra các tọa độ làm q. mình đã test cả buổi sáng nhưng ko đc. mình vẫn phải nhận q rồi nó mới tự làm. hết 1 q xong nó lại chạy về NPC Trưởng Phòng rồi mình lại phải nhận q tiếp. hy vọng mọi người fix lỗi này. :5: