Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. datada
    Bạn xem có phần mềm diệt virus nào thì tắt đi trước khi mở auto nhé

2. eunomia
    Chào bạn!
    Bên mình update lên bản 1.19 rồi bạn download bản mới để sử dụng

3. cau2dkny0378
    command1 là cái gì thế ad

4. datada
    ko để làm gì đâu

5. game^^
    AD ơi fix lại lỗi buff máu cho tổ đội ạ... hồi nãy mình chỉnh con Hằng sơn chỉnh chế độ buff team, khi máu team dưới 50% thì nó buff. Đúng là dưới 50% máu thì nó buff nhưng nó ko target ai cả, nó toàn tự bom cho nó thôi, dù máu nó full =,=" làm pt của mình chết liên tục @.@

6. danchoinuamua
    buff cua bạn là phái gì.cái này buff skill của nga mi Ngũ Khí Triêu Nguyên buff cho toàn đội dễ hơn bạn nhé

7. tramphungth
    Admin ơi, sao không đăng nhập vào auto được vậy ạ. Chữ đăng nhập cứ bị ẩn đi, em đã tắt avast rồi nhưng vẫn bị ạ

8. datada
    Dòng thứ 2 thẻ hỗ trợ bạn có đánh dấu ko, nếu có thì nó sẽ ưu tiên buff cho bản thân trước đó

9. aph1412
    Hôm qua minh vẫn dùng bình thường mà hôm nay nó lại ẩn mất cái ĐĂNG NHẬP >>>> ko vao được :((

10. phuonghuong2
    từ đêm qua không đăng nhập được vào phiên bản 1.19 nó cứ ẩn mất cái đặng nhập ADM xem fix giùm với .thanks

11. datada
    Do đã có bản 1.20 nên bản 1.19 ko dùng đc nhé, các bạn down bản mới về

12. ducanhlac
    nghe nói auto chuẩn bị thu phí. Vậy hình thức thu phí là như nào vậy ad :D

13. mrtuxuong
    TNGH đang sắp thu phí bạn xem ở đây viewtopic.php?f=25&t=12956

14. ducanhlac
    mình muốn mua theo máy có được k?

15. game^^
    mình set nó buff, nó full máu chứ ko mất máu, bên hô trợ cũng ko có set bom máu bản than @.@ vì mình đánh boss, nó ko co dam nên chỉ làm nv buff máu mà cũng ko buff dc =.=" lau lau thì buff team 1 cái cho vui rồi thôi :|

16. datada
    Tầm từ 9h tối trở đi bạn pm yahoo ở chữ ký để mình teamview xem

17. ducanhlac
    sao bản 1.20 làm nv hoa hồng k dùng skill. Tăng số nv hoa hồng lên cũng k đc, phải để mặc định 10nv nó ms chạy zzz

18. datada
    Tăng vượt quá 10 thì nó báo sao hả bạn, cái này tùy thuộc vào bang của bạn, mình ko giới hạn số lượng.
    Dùng chiêu thức cũng đc mà, mấy con quái đó yếu xìu.

19. danchoinuamua
    vấn đề tăng vuot quá 10 thì các bạn có thể tắt auto đi mở lại vẩn chay tiếp mà

20. hainamdng
    Mình không hiểu lắm về :
    "2.000 đồng/1 ngày/3 account ( Nạp tính theo ngày sử dụng, các bạn không sử dụng ngày hôm đó sẽ không trừ ngày sử dụng)
    Chúng tôi thu 3 account ingame này bất kỳ không cố định. VD : Các bạn login tại thời điểm là 3 account : a1,b1,c1 sau 5 tiếng train các bạn đổi sang 3 account khác a2,b2,c2 ...."

Theo như đọc hiểu của mình thì như nạp 24 tiếng cho 3 account là a1, b1, c1 1 ngày cho 3 acc đó và train 5 tiếng, sau khi đổi sang 3 account khác là a2,b2,c2 thì còn lại 19 tiếng train, vậy có đúng k nhỉ. Vậy tại sao không dùng 2.000đ/1 ngày/1 máy?
    Sợ họ log >3 acc à @@!