Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. gacon_tronhoc
    sao ko dùng đc bản 1.20 , cài đặt xong núi đăng nhập bị mờ đi , mình phải gỡ ra cài bản 1.16 thì lại auto đc bình thường

2. datada
    Bạn tắt chương trình diệt virus trước khi mở auto nhé. Nếu ko đc pm yahoo ở chữ ký từ 9h tối trở đi mình teamview

3. vietso1com
    nên cho chinh lai deplay của kill buff mau để thiết lập phù hợp cho các phái tôi thường xuyên bị về thành bởi auto quá cuối trong việc buff mau khi bật chế độ lure

quái trong DC 7x rỉa máu rất đau nên tôi phải thiết lập buff cho Vd là 80% nhung moi khi quai bu lại đánh thay vi chạy về trung tâm lure lai cho team đánh thì nó đứng chết chân 1 chổ đợi buff máu cứ thế đứng hoài cho quai rỉa đến die luôn !

yêu cầu mod nên xem lại , auto hiện tại quá chậm chạp và không linh động , no thường đứng tại 1 chỗ đợi buff đủ máu mới chạy về trung tâm với chế độ lure khiến quai DC bu đông lại giết về thành liên tục
    Auto này chỉ có tính năng chính là Lure quái làm người dùng mua nó để thay thế auto trong ingame nếu auto chạy chậm chạp thế này chung tôi cần j phai mua auto khi mà vẫn phai ngồi canh nv , sợ nó lại đứng đơ như trời chồng cho quái giết

4. datada
    ok bạn, mình sẽ fix để phù hợp với train địa cung.

5. haquelien
    xem lại giùm mình làm nhiệm vụ Thiên hạ thường xuyên gặp tình trạng này, kẹt dứng im ca ngày không đi được

Và 1 cái nữa, khi mình đi PB = auto, nếu acc bot bị chết nó sẽ quay về thành nên nó cứ cắm cổ chạy mong fix lại cái này giùm, or làm riêng 1 thẻ dành riêng để setup đi PB chứ không phải cái hiện có vì mình đi PB AH nên cái đó vô dụng @@, thx

6. datada
    Đi phụ bản bạn đánh dấu vào ko dùng pet ý, nó sẽ ko quay về thành.
    Phụ bản sắp tới sẽ có chức năng riêng, tự động mở phụ bản, tự động theo sau ( leo đc núi hoặc nhảy lên cao)

7. ngocanh613
    Có mấy vần đề sau cần cập nhật cho các phiên bản sắp tới.
    Một là thêm auto cho các nv cố định, giang hồ bảng, cống hiến tước vị, do thám, kiếp trì.
    Thêm auto train dc, và tự quay lại. Và khi hết hoạt lực thì chạy lên map thường train nguyên liệu để up đồ.
    Chỉnh lại cái lịch trình. Đã gọi là lịch trình thì cần có tính tùy biến hơn. Lên thiết kế giống như tab phó bảng.
    Mình sẽ tự thiết lập để nó làm nv nào tg nào xong thì làm tiếp nv nào, và train ở đâu đạt đk j thi ngừng qua nơi khác train. Và phải thêm tg nếu như nhân vật đứng im trong bao lâu thì bỏ qua nv đó để chạy nv tiếp, lịch tiếp tránh tình trạng cắm auto từ sáng về nhà thấy đứng miết ở ld do lôi thvu. Việc nv bị lỗi là không tránh được. Lên cần khắc phục để nó bỏ qua và làm việc khác.

P/s: hiện mình ko vo trang unibot bằng máy tính đc. Phải vô bằng đt. Ai giúp mình với.

8. datada
    Thiên hạ vô ưu bị lỗi như nào hả bạn?
    Còn web mình vẫn vào bằng máy tính đc

9. ngocanh613
    Thiên hạ vô ưu thường xuyên trả nv xong không nhận tiếp được nv bạn ơi. Và auto thì thông báo đã làm hết công việc.
    Còn cái web thi bi j do. Ko vo dc trang unibot. Từ hum qua đến h đã bị vậy rồi.

10. thienmenh199x
    Sao khi bật auto lên ấn đăng nhập nó lại mất luôn hả ad, bật đi bật lại mãi không được

11. datada
    Hình như bạn đang dùng bản cũ thì phải, bản mới mình nghĩ ko còn lỗi đó đâu.
    Pm yahoo ở chữ ký để mình teamview nhé.

12. comnguoi
    Mình đăng nhập vào auto nhưng không chọn được nhân vật. Cái khung chọn nhân vật trắng tinh không có nhân vật nào hết mặc dù mình log tới 3 acc.

13. mrtuxuong
    nếu bạn sd win7 hoặc 8 thì cứ login qua user administrator , hoặc pm yh support phía trên mình làm cho :)

14. comnguoi
    Mình run vs admin mà. Dùng bấy lâu không sao. Tự dưng hôm qua thì lỗi như thế.

15. thanhthanh93
  16. datada
  17. mike1905
    Cho hỏi thẻ Unibot mua ở đâu vây, mình tìm mãi ko thấy hướng dẫn....

18. datada
    Bạn xem ở đây nhé: viewtopic.php?f=15&t=1190&p=3884#p3884

19. mike1905
    Nếu nạp bang VCOIN và GATE ko bị charge zì hết đúng ko Ad, nạp ssc 100% ha

20. ngocanh613
    Data ơi giá bot bị lỗi ahf. mình vừa mua ngày sử dụng TNGH mất tới 50 uni. Như thông báo là 60k/1 tháng/3acc mà nhỉ.
    vậy thì 600/30 = 20 uni thôi chứ. sao lại là 50 lận vậy.