Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    Chào bạn!
    lỗi của bạn , bạn báo vào đây giúp mình để được giải quyết viewtopic.php?f=32&t=1233&start=320

2. eunomia
    Chào bạn!
    Hiện tại bên mình chưa fix lại giá, bạn bị đã nạp vào ngày sử dụng bên mình sẽ bù cho bạn vào ngày mai ( nhớ để lại tài khoản ) để bên mình cộng lại

3. eunomia
    Chào bạn!
    Lỗi này là do bạn đã xóa bằng tay bộ chạy cũ ở trong ổ C:\Unibot.net\
    Cách fix bạn vào add/remove tìm và xóa toàn bộ auto TNGH và xóa tay ở ổ C:\Unibot.net và khởi động lại máy --> Sau khi khởi động lại cài auto mới lên

4. LeoXII
    KHi bật bảng đang nhập nút đăng nhập bị mờ... không click vào được... nên hok mở auto dc

5. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn bị mờ nút đăng nhập đề nghị stop tạm thời phần mềm diệt virus để nó ko chặn check nút đăng nhập

6. ngocanh613
    Ban oi van free ah. Fix lai di thoi.

7. eunomia
    Chào bạn!
    Mình đã nói là stop tạm thời phần mềm diệt virus là vào được mà :(. Kể cả free hay TMH đều vậy. Do phần mềm diệt virus chặn không cho connect tới server bên mình

8. gacon_tronhoc
    hic , làm thế nào chứ cứ mỗi lần mở auto lại tắt diệt virus , rất khó chịu , nhiều khi tắt đi ko để ý gắn usb hoăc click máy cái link face dính virus ngay

9. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn sử dụng phần mềm diệt virus nào? để bên mình xem, mình sử dụng NOD32 thì vô tư không bị sao

10. phorons
    vậy là từ giờ auto ko còn Free nữa à Adm

11. eunomia
    Chào bạn!
    Giờ bên mình không free nữa, mong bạn thông cảm

12. gacon_tronhoc
    mình dùng AVG ở nhà và KAV Pro ở cty ...Mà sao ko giới hạn mỗi tài khoản chỉ mở đc 3 cửa sổ 1 lúc như game đó , cũng chỉ log đc 3 acc 1 lúc , còn một người có thể chơi nhiều acc 10-20acc , kiếm tiền làm nv . chứ 1 acc clone chạy mỗi cái nhiệm vụ mà mất phí mua 1 ngày auto

13. eunomia
    Chào bạn!
    Điều 1 : Bên mình sẽ nghiên cứu để không phải tắt phần mềm diệt virus AVG và KAV pro
    Điều 2 : Bạn chơi 20 account cũng được nguyễn là bạn cùng 1 lúc chỉ log được 3 của sổ game, chơi xong out ra vào account khác là được.

14. cocghe
    Sao mình nạp thẻ còn 800 unipoint rồi nạp auto TNGH 30 ngày tưởng hết 600 point nhưng nhìn lại bây giờ -400 unipoint là sao Data??? help me!

15. blackchinh
    Ad ơi sao minh mở auto để chạy acc thứ 3 ko được log vao gặp thông báo (Tài khoản của bạn đã được login!) mình đã mua ngày sử dụng rồi.

16. eunomia
    Chào bạn!
    Tài khoản của bạn la gì để mình check

17. ngocanh613
    AD oi minh muon mua 6 acc thi sao. minh thay chi co mua ngay. vay nghia la chi dc dung cung luc 3 acc ah. the muon sai cung luc 6acc thi phai lam the nao.

18. cocghe
    tài khoản mình là: theking1982. Nạp thẻ lúc 10h20 AM ngày hôm nay

19. eunomia
    Chào bạn!
    Mình đã bù lại cho bạn 400 Unipoint

20. cocghe
    bạn xem lại đi, mình có tổng 800 uinpoit, giờ mua hết có 600 point đáng lẽ phải còn 200 uinpoint chứ sao bây giờ mình còn 0 point vậy?