Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. polla
    hết thời gian dùng thử tôi đã tạo tk nap tiền mua ngày sử dụng rồi nhưng đăng nhập vao auto ko được . ô đăng nhập ko thể tích vào được :5: ức chế vô cùng

2. datada
    Tắt trình duyệt virus trước khi mở auto nhé bạn, ko đc pm yahoo ở chữ ký mình teamview xem

3. polla
    mình gỡ ra tải mới được rồi , :11:

4. troixinhong
    trời ơi tôi nạp thẻ từ mấy tuần trc bây h vào để thương mại hóa sao thấy tài khoản trống trơn thế này :mad:

5. congkaka
    server nap thẻ sao vậy. Nạp suốt từ sáng đến h vẫn chưa đc là sao.

6. eunomia
    Chào bạn!
    Tài khoản của bạn là gì để bên mình check tài khoản của bạn

7. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn nạp thẻ gì mà từ sang tới giờ vẫn chưa được, hệ thống nạp thẻ bên mình vẫn hoạt động bình thường

8. trungthanh200235
    auto này chỉ để dành cho mấy bạn chơi từ 3 acc trở xuống trên 1 máy thôi. Nếu muốn chơi từ 4 acc thì cần phải thêm 1 máy nữa. Như thế nó sẽ quá lãng phí về tiền của cua người sử dụng auto. Vậy tại sao không làm cho auto chạy duoc trên sanbox để người mua tiết kiệm được khá nhiều tiện và thuận lợi cho việc hoạt động từ 4 acc trên lên.

Vài góp ý mong admin xem xét. Bên agtool.net hiện tại đã hổ trô cho chạy trên sanbox mà lại free, tính năng tương đối hoàn chỉnh hơn unibot. Mong admin xem xét để người mua còn gắng bó với auto. xin cảm ơn

9. datada
    Mình ko hiểu ý bạn lắm, bạn muốn auto chạy trên sandboxie hay game chạy trên sandboxie ?

10. cocghe
    Tớ báo lỗi từ sáng giờ mà chưa được giải quyết ổn thỏa chỉ bù có 400 point, mong Bot check lại hộ mình chứ mình bị mất 200 point oan là sao ạ. Mình không nạp xèng chơi bài sao trừ vậy trời.
    tk: theking1982
    lỗi giao dịch:
    855457 6/12/2014 10:41:13 AM Cộng tiền nạp thẻ lỗi + 400 Bạn nạp thẻ lỗi được cộng bù 400 Unipoint
    855417 6/12/2014 10:28:12 AM Đăng nhập tool - 0 Bạn bị trừ 1 ngày sử dụng, unique TNGH bạn còn 29 ngày sử dụng
    855393 6/12/2014 10:17:57 AM Nạp xèng - 600 Nạp xèng sang hệ thống chơi bài online
    855392 6/12/2014 10:17:57 AM Sử dụng Unipoint - 600 Mua ngày sử dụng unique TNGH
    855389 6/12/2014 10:17:12 AM Nạp thẻ + 800 Nạp thẻ cào điện thoại

11. trungthanh200235
    tấc nhiên là auto chạy được trên sanbox rồi. Hiện tại game chạy được trên sanbox mà. Nếu auto không chạy được trên sanbox thì một máy chỉ chạy được 3 acc và 3 auto, muốn nhiều hơn thì chạy trên máy khác. Điều này quá lãng phí cho người dùng auto gì máy người dùng có thể chạy được hơn 3 acc

12. eunomia
    Chào bạn!
    Các bạn không cần phải chạy sanbox mà chỉ cần run as với quyền limit ( Windows XP) và Standand ( Windows Vista trở lên) là có thể chạy được nhiều hơn 2 account mà không cần tới sandbox

13. datada
    Bản mới bên mình sẽ sửa để 1 tk auto chạy đc 4 acc. Mỗi hệ thống tính tiền có lợi hại riêng, bên mình thì 1 tk auto các bạn dùng ở đâu cũng đc, ko cố định máy, còn các auto khác phụ thuộc vào cấu hính máy, máy khỏe chạy đc nhiều, máy yếu chạy ít. Theo mình nghĩ hình thức này là phù hợp với đa số người dùng rồi, vì ko phải ai cũng có máy cấu hình mạnh để chạy đc 3 acc game trở lên.

14. trungthanh200235
    Bạn nói vậy mà bạn có kiểm tra xem chạy được chưa. Mình đã thử như admin nói rồi auto vẫn không hiện nút đăng nhập thì lấy gì chay auto ha admin

15. eunomia
    Chào bạn!
    Nếu bạn bảo chạy bot nhiều hơn 3 account là ko thể được bên mình kiểm tra, kiểm soát trên server chứ không phải máy của bạn. Mình tưởng chạy game bt

16. trungthanh200235
    Bây giờ chứ đâu phải hồi xưa đâu, chỉ cần core 2, ram 8g là chạy khỏe trên 3 acc rồi. Thông thường người choi game ngoai acc chính còn acc phụ để hổ trợ acc chính nữa. Theo mình nghĩ auto ít nhất phải chạy được 6 auto trên cùng 1 máy thì mới đat yêu cầu. Vì trong game 1 pt 6 acc, nên auto tối thiểu phải chạy duoc 6 auto. Ngoài ra những hoat động như PB này nọ nếu đi 3 acc thì có qua ải nỏi không. :). Nên xin admin xem xet để chay được auto nhiều hơn trên 1 máy

17. datada
    Uhm, bên mình sẽ xem xét việc tăng số acc cho 1 tk auto.

18. unrama
    sao ko dang nhap duoc nua roi admin, nut dang nhap ko bam vao duoc

19. gunelix
    Admin ui ! kich dùm mình tk : boygrace
    Mình lại đi mắc lỗi DN 3 ac !!!

20. cocghe
    Vãi cc, báo lỗi từ sáng giờ không chịu trả lời. Vậy giờ tôi phải đi hỏi ai đây hả Bot, không khắc phục lỗi đổi unipoint sang ngày sử dụng thì người nào dám nạp thẻ nữa, đừng hỏi tôi tên tài khoản là gì nữa vì mấy comment trước tôi copy paste báo lỗi không có add nào trả lời rồi. Nạp thẻ 100k =800 point, đổi 30 ngày sử dụng hết có 600point mà sao giờ trong TK còn 0 point nữa trời. Làm ăn sống nhăn vậy @@