Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. troixinhong
    Không đăng nhập đc là sao :9:

2. kuntony256
    bạn ơi mình login acc không vào được bot. nó cứ ghi là "Dang login vao he thong" là sao ?

3. Hiep Si Mu
    mình cũng bị y như vậy , ko login vào auto được ???

4. PhuMap
    login no bao ban log 3 acc roi, ma co chay acc nao dau, cuu voi

5. zatakid
    mình login vào thì bị lỗi "Auto TNGH has stopped working" T__T

6. promise
    Auto tọa độ chưa chuẩn...
    Khi bật auto lên nhân vật tự động chạy đến 1 chỗ rất xa tọa độ đặt auto và chạy loạn lên... fix lỗi dùm

7. duyanhvip
    bản 1.0 đang có theo sau 1 trong các thành viên trong pt , sao bản 1.01 lại chỉ có theo sau chủ pt thôi vậy == . theo sau bản 1.0 cơ động hơn 1.01 , muốn theo ai thì theo

8. datada
    Tọa độ ở chổ nào hả bạn, chế độ Lập lịch à?
    Thì đơn giản hóa các chức năng mà :D

9. ngocanh613
    Minh co test thu cho auto pb 40 hk va pho thong thu thi he thong bao la khong du nguoi, Trong khi minh da lap pt va pb hk va phong thong chi can 1 nguoi cung mo duoc ma.

10. ngocanh613
    Auto PB 40 rất tốt, di chuyển khá chính sác, với hiệp khách và phổ thông(AH chưa test). Tuy nhiên nó chưa tụ vô PB hk voi pt được. Còn các pb khác như 5x 6x thì hiện h đang là cần nhất, mong là ad có sớm, còn nếu cần hỗ trợ acc để làm auto mình có thể share acc ah.

11. nguoitrongtim
    Trước hết là phải thanks ad cái. :8:
    Bản 1.1 mình đã test thấy rất tốt.Đi PB AH lv 40 hầu như ko có lỗi.Chỉ khi nào bị kẹt ở cây tre thì chịu.
    Chức năng tiếp cận mục tiêu rất hữu ích.Nhanh nhanh update các PB 5x,6x vì bây giờ không còn chạy được cái Scrip nên lại phải điều khiển bằng tay. :9:

12. bl00dm00n
    Q Thiên Hạ Vô Ưu có 1 cái Q qua phúc châu tìm gặp thằng NPC Túy Tửu Kiếm Khách ( Tửu Trung Tiên ) , tới cái Q này là nhân vật tự động chạy vào cái góc kẹt gần NPC ấy và đứng yên , mong admin mau fix lại cái Q này nhé

13. sunnytq
    Bạn nguoitrongtim noi thế nào ấy chứ. Mình mang 3 con (5doc 7x + NM 7x + HanhSon 5x) đi PB40 HK mà NM chết mới tài. 5doc làm đội trưởng nhưng nhảy xong là đứng tại chỗ, đánh boss thì ngu vãi, bi boss hất ra xa mà cũng ko biết lao vào, cứ đứng đó xài mấy chiêu đặt bẫy trong kho boss thì lao vào char khác để đánh. NM thì cài chế độ đánh + buff thì chỉ biết buff mà không đánh. Còn HanhSon thì mới nhục: không đi theo/nhảy theo đôi trưởng, không đánh quái... chính xác là chă làm gì.

P/S: mình dung auto này một thời gian rồi nhé. Loại trừ ngay trường hợp: không biết đặt lệnh.

14. datada
    PT nếu char là đội trưởng thì bạn chọn chế độ auto là Phụ bản, còn nếu là thành viên thì chỉ đánh dấu cho nó Theo sau, và đánh theo Bán kính là đc.
    Còn khi nó báo "Ko đủ điều kiện vào" thì bạn xem có con nào trong PT đứng xa hay offline ko? offline thì phải kick ra.
    À cần phải tự "Thiết lập" tổ đội nữa vì auto ko biết tự thiết lập.

15. datada
    Vì chức năng này mình làm trong 1 thời gian ngắn nên chắc vẫn còn sai sót, mình sẽ test kỹ lại.

16. behuydl
    AD cho hỏi sao mình đang xài bình thường,minh reset máy xong mở auto lên thì chữ đăng nhập nó bị ẩn là sao.Ko tài nào vào được auto.Ad coi giúp mình với

17. mrtuxuong
    OFF anti chưa bạn , hoặc thử login qua Run as với lại bản bot hiện tại là 1.0.1 đấy nhé

18. hothihongtram2
    Re: Lỗi không đăng nhập vào chương trình đc

Mình nhấp vào chương trình uninot,có 2 mục "đăng nhập' và "thoát". Nhưng cái mục đăng nhập nó bị mờ ko nhấn đăng nhập đc. Làm sao đây???

19. behuydl
    ok thankz AD nhiều ko để ý bản mới cập nhật

20. nguoitrongtim
    Sau 4h test thì phát hiện ra lỗi : ngay lần đầu tiên vào phụ bản chỉ có acc chính chạy xuống dưới, còn những acc còn lại chạy 1 tí là đứng lại và báo diểm đến không xác định.Nếu là 2 acc thì mới mở được cửa nhưng 1 acc thì sẽ đứng im hoài.
    Mình xin chia sẻ cách setup auto như sau: mình chơi 4 acc.2 VD 1 Hằng Sơn vs 1 5D.
    -1 VD làm đội trưởng để chế độ phụ bản.Ở tab phụ bản có các chế độ đánh quái, buff team nhưng chỉ để chế độ đánh quái thôi.Lưu ý là con nào mún đánh quái + buff team thì ko cho làm đội trưởng nhé.Cài đặt đi 5-10 lượt tùy theo điểm TL đang có.Cách cài đặt skill và hồi máu thì như bình thường và theo nhu cầu thôi.Nếu có skill buff máu thì ko tích dấu ở tab kĩ năng mà chọn ở tab nhặt, buff
    -1 5D + Hằng Sơn thì ở chế độ đánh quái + buff team.Nên nhớ là cài ở chế độ auto bên tab cơ bản nhé.Chọn bán kính= 20 và theo sau đội trưởng.Nhớ setup chế độ tự theo sau và tự mời tổ đội trong giao diện T có hình 2 chiếc bánh răng.
    -1 VD còn lại thì chế độ auto là đánh quái.
    Tất cả nhớ chọn chế độ tiếp cận mục tiêu ngay ở giao diện chính của auto.Mình để ý thấy 5D có chế độ này rất ít nhả skill lung tung.Lúc buff team còn chạy lại gần thằng ít máu.
    Nếu ai ko cài đặt được hoặc gặp trục trặc gì trong quá trình thì alo sdt: 0908691522 mình sẽ chia sẻ.
    Acc mình test mới lv 43 full set lệnh bài +5 thôi mà đi phà phà, đâu có die.Nãy giờ ngồi viết bài mà đi được 3 chuyến rồi đó.Hj.