Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. nguoitrongtim
    Quên 1 điều quan trọng là acc nào là đội trưởng thì bấm bắt đầu auto sau cùng nhé.Cho những acc khác auto trước để nó theo sau thằng đội trưởng.Nếu auto đội trưởng trước là khi đủ người nó sẽ tự vào phụ bản, lúc đó những acc auto sau sẽ ko vào theo được.Lưu ý acc đội trưởng thì ko chọn chế độ nhân vật tự nhặt vì như thế sau khi kết thúc phụ bản nó sẽ chờ hiện lên khung nhận lệnh bài và nguyên liệu xong thì nó mới ra ngoài và đi lượt tiếp theo.

2. congkaka
    Add ơi sao Hnay dow bản 1.0.1 trên trình duyệt Cốc Cốc (crôm Viet ) báo là tệp độc hại là sao????

3. congkaka
    Kể cả dow trên trình duyệt IE cũng cảnh báo nguy hiểm ADD vào trả lời giùm vụ này đi

4. hoangdgs
    AD min xem thế nào chứ giờ đăng nhập vào Auto toàn báo tài khoản đang login là thế nào vậy, yêu cầu AD cho cái số có j thắc mắc chứ cứ thế này nhiều lúc khó chịu quá
    Giải quyết nhanh dùm cái

5. levanphat
    mong các bạn hướng dẫn mình để auto lập lịch mình ko tài nào có thể thiết lập đc

6. pthatung
    Đang rất ức chế vấn đề theo sau của phiên bản 1.01 nhé !!! theo sau trong bản trước đang ngon giờ nó như điên ấy , theo sau trong phụ bản 64 chạy linh tinh luôn

7. Hiep Si Mu
    train quái bản 1.0.1 hình như bị lỗi cái dùng chiêu ~ . nó ko đánh cái đó như bản trước . Bot cứ mỗi lần update là thấy ngán , sợ lỗi . Chưa hoàn thiện được đã vội thu phí rồi .

8. shikorum
    trả lại cho tôi bản 1.12 có login đc 6acc đi ad, càng update càng chán, 1.0.1 toàn đứng yên ko đánh skill ~. lâu lâu lag thì cho chế độ theo sau pt nó lại bảo đội trưởng wá xa. ko chịu theo sau.

9. sunnytq
    Ngoài các lỗi pro như đã liệt kê. Bản này dính cái lỗi cơ bản nhất: đánh ~

Bản trước khi đánh quái còn đánh được ~, bản mới thì báo Cự ly quá xa!!! Nó chỉ đứng im đánh mấy con ở gần chứ không chịu chạy (mặc dù đã bật nút tiếp cận mục tiêu - tôi đoán là lỗi do mới có cái này). Pó trym. Lại phải chuyển sang auto của game mới ổn.

10. shikorum
    thậm chí nó còn ko đánh cả skill, cứ đứng ngó, 1 lúc sau mới chịu đánh. trong long lĩnh thì chuyển cửa khác mới đánh,cái chức năng tiếp cận thì ko thấy tiếp cận 1 chút gì cả. mỗi lần trông ngóng auto update, mỗi lần down về sài, rồi lại phải xóa đi cài bản cũ =.=

11. lovefory0u
    Ad fix lại cái nhé, chết về thành thì chả chạy lại bãi cũ gì, toàn chạy đi đâu đâu ấy.
    Với cả bản sau Ad nhớ cho về thành thì chữa trị ở Y luôn nhé.

12. qpham26
    sax train quái ko đc, thua xa cái free ở trong game, đánh hét skil xong đứng im 1 chõ cho quái nó đanh', ko "~", lam` mat con nap tien` =|

13. datada
    Những ai bị lỗi ko dùng chiêu thức ~ thì xem skill buff máu bản thân đã chọn đúng phím chưa nhé, nếu chọn sai phím sẽ bị lỗi đó.
    Còn vẫn bị thì pm yahoo: thelegendandhero mình teamview nhé.

14. shikorum
    ad ơi làm ơn thêm chức năng log 6acc vào bản 1.12 dùm mình với, chứ cứ sài mấy bản update sau này ức chế wá

15. shikorum
    mình ko để chức năng tự buff máu , nó đánh đa số toàn đứng yên đơ đơ

16. datada
    Pm yahoo ở chữ ký để mình teamview nhé, còn bản 1.12 thì ko thể sửa lại đc đâu.

17. happylibra
    Qua nay không có thời gian test cái tab pb, h test xong mình rút ra những điều này, mong add xem xét và fix dùm minh:
    1. Mình không rõ là sau khi xong pb, thì acc sẽ ntn, có tự động click vào boss ĐBQ để từ chối khiêu chiến và chọn vật phẩm không, nếu đc, add làm thêm phần click chọn nhận phần thưởng phụ (nếu bỏ click là ko nhận), kèm theo đó chức năng tự động từ bỏ khiêu chiến khi pb ở chế độ ah.
    2. Chức năng buff hay đánh quái + buff sau khi test chỉ có 1 cái: buff, dù chọn kiểu nào nv chỉ buff cho team, ko đánh quái đc.
    - Còn tab về thành, add cho lưu lại các thông số khi click chọn như Về thanh khi hết máu + thức ăn cho pet.
    Tks add nhiều.

18. levanphat
    adm ơi mình ko thể xài đc chức năng pb và lập lịch bạn hướng dẫn giúp mình

19. datada
    Chức năng phụ bản bạn làm như thế này:
    Còn lập lịch thì ở thẻ Cơ bản, click Chế độ Auto > chọn Lập lịch rồi, click thẻ Lập lịch, đánh dấu công việc muốn làm, rồi ấn Bắt đầu là đc

20. datchuot
    bot của mình nó báo là tài khoản đã login mà ko vào auto @@