Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. kiendh
    - Chế độ tự động cường hóa bị lỗi khi set tự động cường khóa cái gì khác ngoài vũ khí là nó tự tháo vũ khí ra làm vật cường hóa luôn ... :(

2. nguoitrongtim
    Tình hình là đã test PB 64 toàn bị lỗi khi theo sau, nv theo sau đội trưởng toàn chạy lung tung.Có lẽ là chạy về tọa độ lúc ban đầu khi vừa bấm auto.Ngoài ra hay bị lỗi ko đánh skill thường "~".Ad fix lại gấp đi.Nếu chưa update được chức năng auto đi 5x, 6x thì để chức năng tạo scrip như bản 1.0.0 đi.Vừa phải điều khiển mà cứ chạy lung tung thế này thì ức chế lắm. :9:
    Thanks !

3. kiendh
    - Bản auto mới bị lỗi khi chơi phái Nhật Nguyệt thì bị báo cự ly quá xa liên tục ko auto dc ...

4. sunnytq
    Lại một lần nữa phải báo cho ad biết để sửa cái lỗi không đánh ~ mà cứ báo cự ly xa. Nó ko khóa con quái đứng gần mà cứ khóa con đằng xa tít - ko them chạy đến con đó để đánh luôn. Cứ mặc con quái bên cạnh chém giết thỏa mái. Cái này cơ bản thế mà còn không nên hồn thì những việc khác sao mà làm được. ĐỀ NGHỊ AD CHỈNH GẤP CÁI NÀY TRƯỚC NHÉ.

5. kenyo8x
    Ban oi xem lai dum minh khuya hay bi loi billing code va bi ngat ket noi nha. Tai khoan game van online binh thuong, chi disconnect phan auto unibot.

6. levanphat
    cho mình hỏi làm sao mở đc nhiều tag trong game the minh mo dc 3 tag khi mo tag thu 4 thi bi bao loi

7. eunomia
    Chào bạn!
    Nó báo lỗi như thế nào, bạn có thể chụp hình lên cho bên mình xem được không?

8. ichbin
    Xin chào Ad Eunomia,auto đang bị lỗi ở những nhân vật đánh xa.Như trong clip là nó không thể đánh mục tiêu ở xa, và cũng không tự chuyển về mục tiêu ở gần nhất.
    Mong team nhanh chóng sửa lỗi, chứ thu phí rồi mà auto còn tệ hơn ngày trước.

https://www.youtube.com/watch?v=2xGd2BRNmh0&feature=youtu.be

9. smaller
    Bạn xem lại nhiệm vụ thiên hạ vô ưu - bên thành Phúc Châu nhé -- kẹt 1 nhiệm vụ hỏi thăm npc nhé . nó kẹt và báo là npc không đúng . check lại dùm nhé còn tên con npc nv kẹt là . Tửu Trung Tiên -- nó có 2 cái tên trên đầu đó .

10. duynguyen999
    bao loi

Admin oi cho e hỏi có video clip huong dẫn cài đặt làm nhiệm vụ hoa hồng bang không vậy? , em thiết lập mãi mà ko dc , chỉ auto cuong hoa dồ dc thui, với lại đăng nhập thêm máy khác không dược báo là tK đang dăng nhập, nhưng chỉ auto dc 2 acc , phien ban dang xai là 1.0.1, mong admin giúp đỡ thank

11. 5599891a
    sao nap ngay auto ma ko dang nhap dc vao auto vay

12. datada
    Bạn tắt chương trình diệt virus trước khi mở auto nhé
    Ở thẻ Cơ bản, bạn chọn "Lập lịch" trong Chế độ auto, click vào thẻ Lập lịch đánh dấu nhiệm vụ Hoa hồng, gõ tổng số nhiệm vụ làm đc ở dưới rồi ấn Bắt đầu
    Các bạn đọc ở đây: viewtopic.php?f=95&t=13073

13. levanphat
    ko phải auto lỗi mà là do mình muốn mở nhiều tag nhưng game chỉ tối đa 3 tag làm sao để mở đc nhiều tag

14. datada
    Dùng sanboxie bạn ạ, xem hương dẫn: https://www.youtube.com/watch?v=-KMM77o-PwA

15. chumlacklx
    Tự động tiếp cận vẫn lối AD ơi, xài mấy skill AOE k cần Target nó vẫn k mò lại con quái, xài ở ngoài k dính ai cả :v

16. rudokatori
    Bản 1.0.1 bị lỗi theo sau, vào pb 64 70 theo sau đội trưởng nó toàn chạy lung tung, có khi chạy về vị trí ban đầu,cực kì khó chịu mong admin sớm fix lỗi này ở bản tiếp theo

17. mrtuxuong
    Chào bạn!
    ở phần cơ bản bạn tích vào ô tiếp cận mục tiêu giúp mình và ở phần kỹ năng bạn chỉnh time delay skill hay bị miss hơn tầm 2 - 3s xem
    ok, thank bạn đã góp ý .

18. kpj0610
    auto thường xuyên bị mất kết nối billing ko hiểu tại sao mong ad fix dùm chứ đang để auto đi làm chìu zề thấy dis mà mới auto đc khoảng 1h

19. polilos95
    Mình bị lỗi ieframe.dll từ khi up 1.0.1 , cho mình hỏi là làm sao để khắc phục ... mình đã thay file ieframe cũ và check lại máy tính của mình thì k hề bị gì cả . Nếu đc thì mình xin cái hẹn để bạn teamview giúp mình nhé

20. eunomia
    Chào bạn!
    Bạn nâng cấp hoặc cài đặt phiên bản IE mới hơn giúp bên mình nhé. Cái này là do IE của bạn bị lỗi (Internet Explore)