Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. ydouforgetme
    Xem lại giùm mình tài khoản ydouforgetme, mình vừa nạp 10k = 80 mà báo tài khoản -80 là sao?

2. mrtuxuong
    Chào bạn!
    bạn xem phần thông tin giao dịch có thấy mình bị trừ vào phần mua xèng ko? thì báo vào đây viewtopic.php?f=32&t=13065 giúp mình. Thank!

3. neptune1993
    có vấn đề này k biết ai giống mình ko.auto của unibot thì đồ nhanh hỏng hơn so với auto ingame.cụ thể là cái tay của mình.khoảng auto 5 tiếng là hỏng rồi.admin ra chức năng sửa đồ ở pet nhanh để khắc phục nhé

4. mrtuxuong
    pet bạn có chức năng sửa đồ thì bot sẽ tự sửa mà bạn , còn việc hỏng nhanh hay chậm là của game rồi

5. kpj0610
    tại sao auto ở địa cung khoảng 1 tiếng là nó bị đứng im cho tới lúc quái giết là sao ? còn auto cắm rác thì ko bị gì hết làm ơn fix giùm chứ bỏ tiền vào mua kiểu này mà auto như v thì tốn thời gian mình quá

6. kpj0610
    đúng 1 tiếng nó ko đánh nữa mà bảng chat nó hiện lên vật phẩm trong thời gian hồi phục là thế đ' nào . lúc nào cũng z sao mà auto đi ngủ đc .

7. datada
    Hỏng nhanh là do đánh khỏe quá mà :))

8. gacon_tronhoc
    sao nâng cấp lên 1.0.2 nút đăng nhập đen xì vậy , tắt hết diệt vi rus như thường rồi ko vào đc

9. katasmile20
    sao ko đăng nhập đc thế này

10. ngocanh613
    update lên 1.0.2 là nút đăng nhập đen thui vậy ad. Trước vẫn dùng bt mà.

11. asarahaws
    auto bị gì mà ko đăng nhập đc nhĩ ?? tắt diệt virus luôn r mà ... :9:

12. hong1818
    sao auto TNGH up lên 1.0.2 nút đăng nhập ko hiện lên để đăng nhập vào được

13. smaller
    Khong dang nhap dc 1.0.2 auto di ngu? day ma` sao the nay` add oi

14. PhuMap
    coi gium minh tk NapCard ko dang nhap dc vay . Ngay nao cung loi vay troi :9:

15. asarahaws
    Up lên bản mới rồi ko bấm vào được nút đăng nhập luôn , chán quá biết vậy ko tắt auto

16. fanljnk
    Add ơi coi giùm, nút đăng nhập đen xì, đã gỡ hoàn toàn rồi cài lại bản mới vài lần không đươc :6:

17. dungtb194
    có vẻ chả ai sửa lỗi vui ghê :)

18. slimvn
    auto ban moi nhat k hien nut dang nhap.ma tai khoan minh con 15 ngay su dung nua co ma nhi,
    xem lai ban 1.0.2 di ad

19. eunomia
    Chào bạn!
    Do hệ thông báo trì đột xuất bên Mắt bão nên vậy : viewtopic.php?f=25&t=13297
    Dự kiến tới sáng mai

20. fanljnk
    Cho mình hỏi vậy sao có 1 vài ng bạn mình update xong vẫn xài dc mà k bị bảo trì ?