Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. quangxich
    nâng cấp auto lên 1.0.2 hình như khó vào hơn thì phải, toàn ko có nút đăng nhập

2. quannaruto
    Ad ơi . auto lúc vào được, lúc không vào được là sao?

3. kpj0610
    tại sao lỗi của tôi ko ai trả lời là sao admin làm ăn như z đó hả . khinh người hả

4. datada
    Lỗi của bạn là cực kỳ hiếm gặp nên rất khó, bên mình đang cố gắng sửa.

5. sunnytq
    Điên tiết quá. Mỗi lần update là một lần lỗi. Làm gì thì cũng phải test thử rồi hang launch.

Verion 1.0.2 chỉ mở được đúng 1 cửa sổ. Nếu mở tiếp sẽ bị tối phàn Đăng nhâp (mặc dù đã tắt AV).

Chưa vào được nên chưa thử chắc năng bên trong. 1 chữ: NẢN.

6. mrtuxuong
    không phải đâu bạn , tại bên đặt sv unibot họ đang chuyển địa điểm nên việc connect có thể bị delay trong time này bạn cứ thoát ra đăng nhập lại vài lần , chắc phải tầm 1 - 2h nữa mới ổn định được tối qua bên mình đã có thông báo về sự bật tiện này viewtopic.php?f=25&t=13297 :48:

7. fanljnk
    Lỗi vẫn như cũ có vào đc đâu Ad ơi, fix giùm cái

8. behuydl
    ak tối qua mình treo 6acc tối sáng reset máy thì ko auto lại chỉ được 1 acc ad test lại giùm nha ID auto quangho

9. hanglongp
    khâu quay lại DC chưa tốt lắm ad nên test thêm, vì mình treo Địa cung 2 acc nên khi chết về phúc châu lúc chuyển map sẽ bị chậm, máy mình mỗi lần bị giết là mất cả phút mới chuyển về đc map phúc châu, khi chuyển về xong auto ko nhận lệnh quay lại bãi nửa mà lại nhận lệnh trở về trung tâm

10. trungthanh200235
    Tôi k biết khi admin up phó bảng thì admin có test kỷ chưa, riêng tôi test pb 4x thi có 1 số lỗi sau:
    - phiên bảng game 1.0.2:
    + pb 4x anh hùng loi khi vào pb chỉ có 1 chủ pt đánh còn lại đứng im, mặt dù đã chỉnh auto rất kỷ theo hướng dẫn của admin.
    + pb 4x anh hùng khi đánh con boss cuối, đánh chưa xong e chủ pt tự nhiên thoát được ra ngoài pb. Điều này làm tôi rất ngặc nhiên gì chưa xuất hiện Điềm Bá Quang thì làm sau ra phó bản được.
    Mình đã test nhiều lần và thấy lỗi như vậy, mong admin sớm khắc phục. Còn mấy pb khác mình chưa co thời gian test

Còn lai

11. datada
    Mình đoán là bạn chưa đọc kỹ đâu, chỉ có chủ PT mới chọn chế độ "Phụ bản" còn lại thì để chế độ bình thường.
    Tất nhiên mình đã test kỹ, tuy nhiên vẫn có thể xảy ra lỗi ko mong muốn.

12. hungdung2310
    auto pet không có chức năng sửa chữa đồ bị hỏng ah ad ơi

13. trungthanh200235
    Mình chỉnh giống bạn nói hướng dẫn như trong hình và đã thử đi vài lần nhưng vẫn vẫn bị thế, bạn không tin bạn cứ việc test thử đi pb 4x anh hùng bảng 1.0.2 xem sao nhé.

14. wonbin1411
    fix dum loi dang nhap 1 acc di ban oi, bat tien qua moi lan phai doi 5p moi log duoc 1 cai, minh xai 20 cai may toi 100phut cho doi roi

15. nguoitrongtim
    Mình đã test 1.0.2 đi PB 40 vs 64 rất tốt.Nhưng vẫn có 1 số lỗi,Và mình cũng đã phát hiện ra lỗi đánh skill thường "~" là do ở chế độ đánh quái+buff team, ở chế độ đánh quái thì vẫn đánh tốt nhưng chế độ đánh quái+buff team thì ko đánh.Chế độ này còn bị 1 khuyết điểm là nhân vật đứng cách khá xa khi theo sau ---> nhiều hậu quả.Hy vọng bản tới Ad sẽ fix lại.Thêm 1 lỗi nữa là khi ra khỏi PB nhân vật theo sau thỉnh thoảng chạy lung tung.Góp ý là Ad có thể để thời gian đi PB lượt tiếp theo cách nhau 20s-30s và hồi máu+mana ở y sư thì tốt. :7:

16. quannaruto
    Lỗi đăng nhập làm mất thời gian qúa Ad oi ! T_T

17. gacon_tronhoc
    trong pt có phần chọn nhân vật theo sau , chọn theo chủ pt thì nó đánh , còn chọn người khác thì đứng im . chủ pt ko chọn đc theo người khác , chọn theo người khác nó cũng đứng im ko dánh , chuyên key cho người đc theo nó mới đánh

18. wonbin1411
    Auto nv hoa hong sau khi bi ke ac' pk vai lan se bi loi~ dung yen. Tren bang auto se hien chu "quay ve bai~" roi dung yen ko chay tiep , Mong unibot fix loi nay va khi bi pk hu vu khi se tu dong sua vk de danh duoc 10 con mob nv hoa hong, va nhu the cu chet ve lang lai ra thi no pk 1 hoi cung se chan'.

19. PhuMap
    kick gium tk : NapCard, h la 8h30 tranh thu xu li gium de 10h tui kip chay HH voi. Ngay nao cung ket , ma ket thi den 9 10h toi moi het @@

20. eunomia
    Chào bạn!
    Tài khoản NapCard của bạn đã được kick