Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. trungthanh200235
    Admin kit dùm tk trungthanh20 giúp cái admin ơi. Đang bi PB bi reset máy log vào chỉ được 5 auto mà báo đã 6 acc. potay cái auto khùng điên này rồi hic

............................................ĐẾN GIỜ VẪN CHƯA VÀO ĐƯỢC ..............................
    :4: =========Báo Kit Lần Thứ 7 =========== :4:

2. namdajka003
    bạn đợi chút nhé

3. Lê Phát Huỳnh
    Admin kit gium minh tk tntquaden vs auto bao tk dang nhap qua 6acc roi

4. namdajka003
    mình hơi thắc mắc sao các bạn bị lỗi 6acc nhiều vậy , vì mình dùng chưa bị lần nào
    các bạn làm như này hộ mình nhé
    1 nếu tk của bạn nhiều ng biết thì lỗi log 6acc k phải do unibot rồi bạn nên thử đổi mk xem sao
    2 nếu bạn có trên 6 acc thì khi dừng auto acc này để chuyển qua acc khác bạn nên ấn dừng lại ở auto cần tắt rồi hãy tắt auto , sau 3-5p hãy đăng nhập lại để giảm thiểu lỗi log acc ( nếu bạn muốn log auto sang máy khác)
    3 đơn giản hơn bạn bật 6 cửa sổ auto thì đừng tắt cửa sổ nào cả 1 số bạn nhỡ tay tắt trong lúc đủ 6 acc và k đăng nhập lại đc ( nếu log cùng 1 máy)

5. illegal
    hiện tại không đăng nhập được auto à ad ơi ?

6. nh0khugo
    Auto lua quai co van de roi Admin oi chi~ dum nhe, no khong chay ra de~ lua quai ma no cu dung yen 1 cho thoi Ad a.
    Co cach nao fix lai khong

7. buichienthang
    Mình nhập acc vào xong không hiện lên chữ Đăng Nhập

8. mrtuxuong
    bạn pm yh uniquebot bật sẵn teamviewer9 .Thank!

9. ngotuan90tb
    AD OI sao bat au tu lên không hiện nút đăng nhập vậy mong ad sửa nỗi dùng nạp thể rồi mà không chơi đc..

10. ngotuan90tb
    làm thế nào đây AD ơi giúp mình với ko co nút đăng nhập

11. mrtuxuong
    không hiện nút đăng nhập có thể do 3 vấn đề sau:
    1, chưa OFF antivirut
    2, chưa OFF firewall
    <cái 1 + 2 thì nên OFF hết>
    3, có thể do sai phiên bản , hiện tại auto tngh là bản 1.0.2

12. Lê Phát Huỳnh
    add oi tk tntquaden k dang nhap dc add giup gium minh voi...

13. hilay008
    đã tắt firewall và cũng ko co antivirus vậy mà nút đăng nhập vấn đen

14. tranthan78
    AD OI sao bat auto lên không hiện nút đăng nhập.. Nut đăng nhập "màu xám" ẩn ko kích vào dc... Phiên bản 1.0.2.. đã tắt các chương trình chống virust. Auto trước giờ vẫn dùng bình thường. 2 ngày ko chơi game giờ vào lại thì bị..tưởng hết ngày chơi nên vào mua tiếp ngày chơi nhưng vẫn bị..
    vậy mong ad giúp mình

15. mrtuxuong
    bạn remove bản cũ dowload lại bản new đi nhé 1.0.3 rồi :)

16. newcentury
    remove đi rồi tải bản mới về thì nút đăng nhập vẫn k hiện lên một lúc sau thì báo không thể kết nối tới sever, anti virus tường lửa đã tắt mong ad kiểm tra lại

17. luongchanhkin
    dang nhap auto thi ko thay hien bang auto dau ca

18. luongchanhkin
    mua auto ve khong xai duoc cung chang co huong dan ji ve cai nay ..mua auto khac cho khoe con 20k cho admin vay

19. eunomia
    Chào bạn!
    Hướng dẫn sử dụng có hết rồi, bạn đọc hướng dẫn sử dụng trong mục download Auto, Không đăng nhập được bạn check version xem có giống bên mình cung cấp không?

20. luongdtph02337
    Em xin báo cáo là hiện tại không biết bên sever của mình có trục trặc gì không mà em không thể nào đăng nhập được. 0h45 phút