Báo lỗi bot

Thảo luận trong 'Báo lỗi Unibot Tiếu ngạo giang hồ' bắt đầu bởi watermelon, 27/4/14.

1. mrtuxuong
    đang kiểm tra rồi bạn , không hiểu sao mạng lại bị chậm :( dự là do ảnh hưởng của bão chăng

2. tubim2710
    Lần trước là do chuyển máy chủ nên đợi tầm 5 -10' vào lại thì lại log thêm dc 1 cái nữa ! lần này bão nên mạng chậm à ! không hiểu sever mình đặt ở đâu vậy bạn :D

3. trungthanh200235
    admin kiểm tra lại giúp, khi bị pb nếu chủ pt chết thì cả pt se out ra pb hết. mình đã thử lại nhiều lần và chỉnh chết k về thành như admin đã nói nhưng tình trạng vẫn k có gì thay đổi khi chu pt chết.

4. mrtuxuong
    pb bao nhiêu thế bạn?

5. blackchinh
    Mình cũng bị tình trạng đi PB 60 Key chết out ra khỏi PB luôn.

6. mrtuxuong
    việc chạy pb lỗi có thể phát sinh không mong muốn , nếu thỉnh thoảng bạn đi pb mặc dù đã tắt chức năng chết về thành nhưng khi chết vẫn bị về thành thì bạn nên tích lại vào cái đó rồi lưu cấu hình xong lại bot check

7. trungthanh200235
    Mình đi pb 40, 60 điều bị out pb khi chủ pt die. Mặt dù đã chỉnh theo admin hướng dẫn

8. mrtuxuong
    thế thì ko phải do bot rồi vì pb 40 mình đi đến mòn đầu gối lắm lần quên để cái chế độ chết => về thành thì mới bị bỏ check đi là ổn , còn không nếu trường hợp của bạn là thường xuyên thì bạn remove cái bot cài lại

9. PhuMap
    kich gium tk : NapCard
    bi ket luc 11h40 cam on!

10. eunomia
    Chào bạn!
    Tài khoản NapCard đã được kick đề nghị bạn NapCard đổi password giúp bên mình nhé

11. Lê Phát Huỳnh
    kich ho e tk tntquaden nhe ad loi tk dang nhap qua 6 acc

12. trungthanh200235
    Cái này là do bot 100% đó mod ơi. Ngôn ngữ lập trình nó chạy một là đúng hai là sai chứ không có thỉnh thoảng bị được. PB trước khi đi mình chỉnh rất kỷ nhưng chủ pt chết là cứ về thành hết cả pt, hôm nay mình cài auto mới nhất và trên 1 máy nguyên si từ trước tời giờ chưa cài auto nào cả, nhưng chủ pt chết vẫn out pb cả pt.

13. mrtuxuong
    oke bạn vậy hẹn bạn mai sẽ có câu trả lời mình sẽ thử để chủ pt chết . Thank bạn!

14. namdajka003
    đúng là chủ pt chết cả pt sẽ out pb vì thế trong pb bạn để 1-2 acc buff cho mình

15. trungthanh200235
    Tại sao k fix cho việc chủ pt chết out hết pt mà lại kêu dùng 2 acc buff. Đi pb chủ pt chết out hết pt là điều bất hợp lý kể cả đi bình thương chủ pt chết cũng k bị như vậy. Điều này chứng tỏa auto lỗi, đã là lỗi thì phải fix cho người dùng chứ. Đi pb có mấy acc đánh để 2 acc buff lấy gì đánh hã mod :5:

16. panny
    Auto không tự cường hoá đồ được, nếu chọn vào ô tự động cường hoá auto chạy đánh quái đến khi nhặt đủ 5 món đồ, auto vẫn chạy nhưng trong game thì đứng yên, chữ màu xanh lá Đánh quái sẽ chuyển sang chữ cường hoá đồ và đứng yên, nếu bỏ chọn ô tự động cường hoá auto chạy đánh, nhặt đồ nhưng không cường hoá, mong mấy a giúp với

17. panny
    à thôi sr, e tìm ra được nguyên nhân rồi, do lock vài món lại và để cường hoá bình quân nên khi đồ lên đều bằng nhau rồi nó ko tự cường hoá được nên đứng yên :13:

18. ensi
    Bạn mod ơi cho mình hỏi chút, mình cài được unibot rồi. đến phần đăng nhập, đăng nhập vào thì unibot lại tự động biến mất luôn. Bạn có thể giúp mình cách khắc phục được ko ( mình đã tắt quét virus, firewall). mong nhận được phản hồi sớm từ bộ phận hỗ trợ Unibot TNGH

19. mrtuxuong
    bản này fix cái chặn firewall với anti rồi bạn nên có on cũng không vấn đề gì , còn click vào mà tự động biến mất luôn thì hơi khó hình dung bạn pm yh bên dưới để hỗ trợ qua teamviewer .

20. hamap882000
    Mình hỏi bạn namdajka003 chút
    ___Hướng dẫn hạ cấu hình dưới mức tối thiểu cho ae máy yếu muốn cắm nhiều acc:

1/ Vào thư mục userdate ở nơi cài game
    theo đường dẫn \VGGGame\TieuNgao
    \userdata

2/ Mở file systemsettings.ini bằng
    notepad.

3/ tìm dòng "minimalmode =0" chỉnh thành " minimalmode =1"

Bạn có thể nói kỹ hơn về cái này được không, sửa file như bạn nói có giảm nhẹ được nhiều không nhỉ, nó có thay đổi j nhiều đến game k